Mlango wa thelathini na moja. Basi Wafilisti wakapigana na Israeli, na watu wa Israeli wakakimbia mbele ya Wafilisti, wakaanguka wameuawa katika mlima wa Gilboa. Wafilisti wakamfuatia sana Sauli na wanawe. Wafilisti wakawaua Yonathani na Abinadabu na Malkishua, wana wa Sauli. Tena vita vilikuwa vikali sana juu ya Sauli, na wapiga upinde wakampata hata akafadhaika sana kwa sababu ya wapiga upinde. Ndipo Sauli akamwambia yule mchukua silaha zake, futa upanga wako unichome nao, wasije watu hawa wasiotahiriwa wakanichoma na kunisimanga. Lakini huyo mchukua silaha zake akakataa, kwa sababu aliogopa sana. Basi Sauli akautoa upanga wake, akauangukia. Na mchukua silaha zake alipoona ya kuwa Sauli amekufa yeye naye akauangukia upanga wake akafa pamoja naye. Hivyo Sauli akafa na wanawe watatu na mchukua silaha zake na watu wake wote pamoja, siku iyo hiyo. Kisha watu wa Israeli waliokuwa upande wa pili wa bonde lile na ng'ambo ya Yordani walipoona ya kuwa watu wa Israeli wamekimbia na ya kuwa Sauli na wanawe wamekufa, wakaiacha miji yao wakakimbia, na Wafilisti wakaenda wakakaa humo hata ikawa siku ya pili yake wafilisti walipokwenda kuwateka nyara waliowawa walimwona sauli na wanawe watatu wameanguka juu ya mlima wa gilboa wakamkata kichwa wakamvua silaha zake wakapeleka wajumbe kwenda nchi ya wa wafilisti pande zote ili kutangaza habari nyumbani mwa sanamu zao na kwa watu wakaziweka silaha zake nyumbani mwa maashtorethi Wakatundika kiwiliwili chake katika ukuta wa Bethshani. Na wenyeji wa Jabeshi Gileadi waliposikia habari zake, jinsi hao wafilisti walivyomtenda Sauli, wakainuka mashujaa wote, wakaenda usiku kucha, wakautoa mwili wake Sauli na miili ya wanawe na kuiondoa ukutani kwa Bethshani, nao wakaja Yabeshi na kuiteketeza huko. Kisha wakaitoa mifupa yao na kuizika chini ya mkwaju huko Yabeshi, nao wakafunga siku saba.