Lango wa 29. Basi hao Wafilisti wakakusanya majeshi yao yote huko Afeki. Nao Waisraeli wakafanya kambi karibu na chemchemi iliyoko Yezreeli. Nao mashehe wa Wafilisti wakapita mbele mia kwa mia na elfu kwa elfu. Naye Daudi na watu wake wakapita wa mwisho pamoja na Akishi. Ndipo wakuu wa Wafilisti wakasema, Hebrani hawa wafanyani hapa? Naye Akishi akawaambia wakuu wa Wafilisti, Je, siye huyu Daudi yule mtumishi wa Sauli mfalme wa Israeli, ambaye amefuatana na mimi siku hizi nam miaka hii? Wala mimi nisioni hatia kwake tangu hapo aliponiangukia mimi hata leo. Lakini wakuu wa Wafilisti wakamkasirikia. Nao wakuu wa Wafilisti wakamwambia, mrudishe huyu apate kurejea mahali pake ulipomwagiza, wala asiende pamoja nasi vitani asije akawa adui wetu vitani. Kwani mtu huyu angejipatanisha na bwana wake kwa njia gani? Je, si kwa vichwa vya watu hawa? Je, siye huyo Daudi ambaye walimbiana habari zake katika michezo, wakisema, Sauli amewaua elfu zake na Daudi makumi elfu yake. Ndipo Akishi akamwita Daudi akamwambia, aishivyo Bwana, wewe umekuwa mwenye adili, tena kutoka kwako na kuingia kwako kwa pamoja nami katika jeshi ni kwema machoni pangu, kwa sababu mimi sikuona uovu ndani yako tangu siku ile uliponijia hata leo; walakini hawa wakuu hawakuridhii. Basi sasa urudi uende zako kwa amani, ili usiwachukize hao mashehe wa Wafilisti. Naye Daudi akamwambia Akishi, lakini mimi nimefanyaje nawe umeona nini kwangu, mimi mtumwa wako muda wote niliyokaa mbele yako hata leo, nisipate ruhusa niende na kupigana na adui za bwana wangu mfalme? Akishi akajibu akamwambia Daudi, mimi najua ya kuwa umwema machoni pangu kama malaika wa Mungu, ila hao wakuu wa wafilisti wamesema huyu hatakuya pamoja nasi kwenda vitani. Kwa hiyo sasa amka asubuhi na mapema, wewe na watumwa wa bwana wako waliokuja pamoja nawe nanyi mtakapoamka asubuhi na mapema na kupata mwanga nendeni zenu. Basi Daudi akaamka asubuhi na mapema yeye na watu wake kwenda zao asubuhi kuirudia nchi ya Wafilisti, nao Wafilisti wakakwea kwenda Yezreeli.