Mlango wa ishirini na mbili. Kisha akanionyesha mto wa maji ya uzima wenye kung'aa kama bilauri, ukitoka katika kiti cha enzi cha Mungu na cha mwana kondoo. Katikati ya njia kuu yake na upande huu na upande huu wa ule mto ulikuwapo mti wa uzima, uzao matunda aina kumi na mbili, wenye kutoa matunda yake kila mwezi, na majani ya mti huo ni ya kuwaponya mataifa. Wala hapatakuwa na laana yoyote tena, na kiti cha enzi cha Mungu na cha mwana-kondoo kitakuwamo ndani yake, na watumwa wake watamtumikia; nao watamwona uso wake, na jina lake litakuwa katika vipaji vya nyuso zao. Wala hapatakuwa na usiku tena, wala hawana haja ya taa wala ya nuru ya jua, kwa kuwa Bwana Mungu huwatia nuru, nao watatawala hata milele na milele. Kisha akaniambia Maneno haya ni amini na kweli. Naye Bwana Mungu wa roho za manabii alimtuma malaika wake kuwaonyesha watumwa wake mambo ambayo hayana budi kuwa kwa upesi. Na tazama, naja upesi. Heri yeye ayashikaye maneno ya unabii wa kitabu hiki. Nami Yohana ndimi niliyeyasikia na kuyaona mambo hayo. Na hapo nilipoyasikia na kuyaona, nalianguka ili nisujudu mbele ya miguu ya malaika yule mwenye kunionyesha hayo, naye akaniambia, Angalia, usifanye hivi! Mimi ni mjoli wako na wandugu zako manabii na wa wale wayashikayo maneno ya kitabu hiki, msujudie Mungu. Akaniambia, usiyatie muhuri maneno ya unabii wa kitabu hiki, kwa maana wakati huo umekaribia. Mwenye kudhulumu na azidi kudhulumu, na mwenye uchafu na azidi kuwa mchafu na mwenye haki na azidi kufanya haki, na mtakatifu na azidi kutakaswa. Tazama, naja upesi, na ujira wangu pamoja nami, kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo. Mimi ni Alfa na Omega, mwanzo na mwisho, wa kwanza na wa mwisho. Heri wazifuao nguo zao, wawe na amri kuuendea huo mti wa uzima na kuingia mjini kwa milango yake. Huko nje wakombwa na wachawi na wazinzi na wauaji na hao waabuduo sanamu na kila mtu apendaye uongo na kuufanya. Mimi Yesu nimemtuma malaika wangu kuwashuhudia ninyi mambo hayo katika makanisa. Mimi ndiye niliye shina na mzao wa Daudi, ile nyota yenye kung'aa ya asubuhi. Na Roho na bibi harusi wasema njoo, naye asikiaye na aseme njoo, naye mwenye kiu na aje, na yeye atakaye na ayatwaye maji ya uzima bure namshuhudia kila mtu ayasikiaye maneno ya unabii wa kitabu hiki: mtu yeyote akiyaongeza, Mungu atamwongeza hayo mapigo yaliyoandikwa katika kitabu hiki; na mtu yeyote akiondoa lolote katika maneno ya unabii wa kitabu hiki, Mungu atamwondolea sehemu yake katika ule mti wa uzima na katika ule mji mtakatifu, ambao habari zake zimeandikwa katika kitabu hiki. Yeye mwenye kuyashuhudia haya asema nam, naja upesi. Amina. Na uje Bwana Yesu. Neema ya Bwana Yesu na iwe pamoja na nyinyote. Amina.