Mlango wa saba. Lakini wana wa Israeli walifanya dhambi katika kitu kilichowekwa wakfu, maana Akani mwana wa Karmi mwana wa Zabdi mwana wa Zera wa kabila ya Yuda alitoa baadhi ya vitu vilivyowekwa wakfu. Hasira ya Bwana ikawaka juu ya wana wa Israeli. Kisha Yoshua akatuma watu kutoka Yeriko mpaka mji wa Ai ulio karibu na Bethaveni upande wa mashariki wa Betheli, akawaambia akisema, pandeni juu mkaipeleleze nchi. Basi wakapanda juu wakaupeleleza Ai, wakarejea kwa Yoshua wakamwambia, wasiende watu wote, ila waende watu kama elfu mbili tatu, wakaupige Ai, usiwataabishe watu wote kwa kuwaendesha huko, maana watu hao ni wachache tu. Basi watu wakaenda huko wapata elfu tatu tu, nao wakakimbia mbele ya watu wa Ai. Watu wa Ai wakawapiga watu kama thelathini na sita, wakawafuatia kutoka mbele ya mlango mpaka Shebarimu wakawapiga huko kwenye matelemko. Mioyo ya watu ikayeyuka ikawa kama maji. Yoshua akararua mavazi yake akaanguka kifudifudi mbele ya sanduku la Bwana hata jioni, yeye na wazee wa Israeli wakatia mavumbi vichwani mwao. Yoshua akasema, E Bwana Mungu, kwa nini umewavusha watu hawa mtu wa Yordani ili kututia katika mikono ya Waamori na kutuangamiza? Laiti tungelikuwa radhi kukaa ng'ambo ya Yordani. E Bwana, niseme nini baada ya Israeli kuwapa visogo adui zao? Maana Wakanani na wenyeji wote wa nchi hii watasikia habari hii, nao watatuzingira na kulifuta jina letu katika nchi. Nawe utafanya nini kwa ajili ya jina lako kuu Bwana akamwambia Yoshua, haya, inuka! Mbona umeanguka kifudifudi hivi? Israeli wamefanya dhambi, naam wamelivunja agano langu nililowaagiza, naam wametoa baadhi ya vitu vilivyowekwa wakfu, tena wameiba, tena wameficha na kuvitia pamoja na vitu vyao wenyewe. Ndipo sawana wa Israeli hawawezi kusimama mbele ya adui zao wakawapa visogo adui zao, kwa sababu wamelaaniwa. Mimi sitakuwa pamoja nanyi tena, msipokiharibu kitu kile mlicho nacho kilichowekwa wakfu. Haya, inuka, uwatakase watu, ukaseme, jitakaseni muwe tayari kesho, maana Bwana Mungu wa Israeli asema hivi: kitu kilichowekwa wakfu kiko katikati yako, e Israeli, huwezi kusimama mbele ya adui zako hata mtakapokiondoa kile mlicho nacho kilichowekwa wakfu. Basi asubuhi mtaletwa karibu nami kabila kwa kabila. Kisha itakuwa ya kwamba kabila ile atakayoitwaa Bwana itakaribia jamaa kwa jamaa, na jamaa ile atakayoitwaa Bwana itakaribia nyumba kwa nyumba, na nyumba ile atakayoitwaa Bwana itakaribia mtu kwa mtu. Tena itakuwa ya kwamba yeye atakayetwaliwa naye anacho kitu kile kilichowekwa wakfu atateketezwa kwa moto, yeye na vitu vyote alivyo navyo, kwa sababu amelivunja agano la Bwana na kwa sababu ametenda upumbavu katika Israeli. Basi Yoshua akaondoka asubuhi na mapema, akawasogeza Israeli kabila kwa kabila, kabila ya Yuda ikatwaliwa. Akazisongeza jamaa za Yuda, akaitwaa jamaa ya Wazera akaisongeza jamaa ya Wazera mtu kwa mtu, Zabdi akatwaliwa. Akawasongeza watu wa nyumba yake mmoja mmoja, na Akani mwana wa Karmi mwana wa Zabdi mwana wa Zera wa kabila ya Yuda akatwaliwa. Yoshua akamwambia Akani, mwanangu, nakusihi umtukuze Bwana Mungu wa Israeli, ukaungame kwake, uniambie sasa ulilolitenda, usinifiche. Akani akamjibu Yoshua akasema, kweli nimefanya dhambi juu ya Bwana Mungu wa Israeli, nami nimefanya mambo haya na haya: nilipoona katika nyara joho nzuri ya Babeli na shekeli mia mbili za fedha na kabari ya dhahabu uzani wake shekeli hamsini basi nalivitamani nikavitwaa. Tazama, vimefichwa mchangani katikati ya hema yangu, na ile fedha chini yake. Basi Yoshua akatuma wajumbe wakapiga mbio mpaka hemani, na tazama, vile vitu vilikuwa vimefichwa hemani mwake na ile fedha chini yake. Wakavitoa kutoka hapo katikati ya hema wakavileta kwa Yoshua na kwa wana wa Israeli wote, nao wakaviweka chini mbele za Bwana. Kisha Yoshua na Israeli wote pamoja naye wakamtoa Akani mwana wa Zera na ile fedha na lile joho na ile kabari ya dhahabu na wanawe na binti zake na ng'ombe zake na punda zake na kondoo zake na hema yake na vitu vyote alivyokuwa navyo wakavileta juu hata bonde la Akori. Yoshua akasema, mbona umetufadhaisha hivi? Bwana atakufadhaisha wewe leo. Ndipo Israeli wote wakampiga kwa mawe, kisha wakawateketeza kwa moto na kuwapiga kwa mawe kisha, wakakusanya juu yake chungu kubwa ya mawe hata leo. Naye Bwana akauacha ukali wa hasira yake. Kwa sababu hiyo jina la mahali pale likaitwa bonde la Akori hata hivi leo.