Mlango wa ishirini na moja. Wakati huo, hao vichwa vya nyumba za mababa ya Walawi wakamwendea Eleazari kuhani na Yoshua mwana wa Nuni, na hao waliokuwa vichwa vya nyumba za mababa ya kabila za wana wa Israeli, wakanena nao hapo Shilo katika nchi ya Kanaani wakisema, yeye Bwana aliamuru kwa mkono wa Musa kwamba sisi tupewe miji tupate kukaa humo pamoja na malisho yake kwa ajili ya wanyama wetu wa mifugo. Basi wana wa Israeli wakawapa Walawi miji hii pamoja na malisho yake katika urithi wao sawasawa na hiyo amri ya Bwana. Kura ikatokea kwa ajili ya jamaa za Wakohathi na wana wa Haruni kuhani, waliokuwa katika Walawi; walipata miji kumi na mitatu kwa kura katika kabila ya Yuda na katika kabila ya Simeoni na katika kabila ya Benyamini. Kisha wakuhathi wengine waliosalia walipata kura katika jamaa za kabila ya Efraimu na katika kabila ya Dani na katika hiyo nusu ya kabila ya Manase miji kumi. Tena wana wa Gerishoni walipata kwa kura katika jamaa za kabila ya Isakari na katika kabila ya Asheri na katika kabila ya Naftali na katika hiyo nusu ya kabila ya Manase huko Bashani miji kumi na mitatu. Na wana wa Merari kwa kuandama jamaa zao walipata katika kabila ya Reubeni na katika kabila ya Gadi na katika kabila ya Zabuloni miji kumi na miwili. Kisha wana wa Israeli waliwapa Walawi kwa kura miji hiyo pamoja na malisho yake kama Bwana alivyoamuru kwa mkono wa Musa. Kisha wakawapa katika kabila ya wana wa Yuda na katika kabila ya wana wa Simeoni miji hii iliyotajwa hapa kwa majina nayo ilikuwa kwa ajili ya wana wa Haruni, wa Haruni wa jamaa ya Wakohathi waliokuwa wa wana wa Lawi, kwa kuwa kura ya kwanza ilikuwa ni yao. Nao wakawapa Kiriath Arba, huyo Arba alikuwa baba yake Anaki, ndiyo Hebroni, katika nchi ya vilima ya Yuda, pamoja na malisho yake yaliyouzunguka pande zote. Lakini mashamba ya mji na vile vijiji vyake wakampa Kalebu mwana wa Yefune kuwa miliki yake. Kisha wakawapa wana wa Haruni kuhani Hebroni pamoja na malisho yake, huo mji wa kukimbilia kwa ajili ya muaji, na Libna pamoja na malisho yake na Yatiri pamoja na malisho yake na Eshtemoa pamoja na malisho yake na Holoni pamoja na malisho yake na Debiri pamoja na malisho yake na Aini pamoja na malisho yake na Yuta pamoja na malisho yake na Beth Shemeshi pamoja na malisho yake miji kenda katika kabila hizo mbili tena. Katika kabila ya Benyamini, Gibeoni pamoja na malisho yake na Geba pamoja na malisho yake na Anathothi pamoja na malisho yake na Almoni pamoja na malisho yake miji minne. Miji yote ya wana wa Haruni makuhani ilikuwa ni miji kumi na mitatu pamoja na malisho yake, na jamaa za wana wa Kohathi Walawi hao wana wengine wa Kohathi waliosalia wao walikuwa na miji ya kura yao katika kabila ya Efraimu nao wakawapa Shekemu pamoja na malisho yake katika nchi ya vilima ya Efraimu huo mji wa makimbilio kwa ajili ya muuaji na Gezeri pamoja na malisho yake na Kibisaumu pamoja na malisho yake na Bethhoroni pamoja na malisho yake miji minne tena katika kabila ya Dani Elteke pamoja na malisho yake Gebethoni pamoja na malisho yake na Aiyaloni pamoja na malisho yake na Gathrimoni pamoja na malisho yake miji minne. Tena katika hiyo nusu ya kabila ya Manase Taanaki pamoja na malisho yake na Gathrimoni pamoja na malisho yake miji miwili. Miji yote ya jamaa za wana wa Kohathi waliosalia ilikuwa ni miji kumi, pamoja na malisho yake. Tena wana wa Gerishoni katika jamaa za Walawi waliwapa katika hiyo nusu ya kabila ya Manase Golani katika Bashani pamoja na malisho yake, huo mji wa makimbilio kwa ajili ya muaji, na Beishtera pamoja na malisho yake, miji miwili. Tena katika kabila ya Isakari Kishioni pamoja na malisho yake, na Daberathi pamoja na malisho yake, na Yarmuthi pamoja na malisho yake, na Enganimu pamoja na malisho yake miji minne tena katika kabila ya Asheri Mishali pamoja na malisho yake na Abdoni pamoja na malisho yake na Helkathi pamoja na malisho yake na Rehobu pamoja na malisho yake miji minne tena katika kabila ya Naftali Kedeshi katika Galilaya pamoja na malisho yake huo mji wa makimbilio kwa ajili ya muaji na Hamoth Dori pamoja na malisho yake na Kartani pamoja na malisho yake miji mitatu. Miji yote ya Wagerishoni kwa kuandama jamaa zao ilikuwa ni miji kumi na mitatu pamoja na malisho yake. Tena jamaa za wana wa merari hao Walawi waliosalia katika kabila ya Zabuloni, Yokneamu pamoja na malisho yake na Karta pamoja na malisho yake na Dimna pamoja na malisho yake na Nahalali pamoja na malisho yake miji minne tena katika kabila ya Rubeni Bezeri pamoja na malisho yake na Yahasa pamoja na malisho yake na Kedemothi pamoja na malisho yake na Mefaathi pamoja na malisho yake miji minne. Tena katika kabila ya Gadi Ramothi katika Gileadi pamoja na malisho yake huo repeat huo mji wa makimbilio kwa ajili ya muaji na Mahanaimu pamoja na malisho yake na Heshboni, pamoja na malisho yake na Yazeri, pamoja na malisho yake, jumla yake miji minne. Miji hiyo yote ilikuwa ni miji ya wana wa Merari kwa kuandama jamaa zao; ni hizo jamaa za Walawi zilizosalia, na kura yao ilikuwa ni miji kumi na miwili. Miji yote ya Walawi iliyokuwa kati ya milki ya wana wa Israeli ilikuwa ni miji arobaini na minane pamoja na malisho yake. miji hiyo kila mmoja ulikuwa pamoja na malisho yake yaliyouzunguka pande zote. Ndivyo ilivyokuwa katika miji hiyo yote. Basi Bwana aliwapa Israeli nchi hiyo yote ambayo aliapa kwamba atawapa baba zao, nao wakaimiliki na kukaa mumo. Kisha Bwana akawapa raha zote sawasawa na hayo yote aliyokuwa amewapia baba zao, wala katika adui zao wote hakusimama hata mtu mmoja miongoni mwao mbele zao; yeye Bwana akawatia adui zao wote mikononi mwao. Alikuanguka neno lolote katika jambo lolote lililokuwa ni jema ambalo Bwana alikuwa amelinena katika habari ya nyumba ya Israeli; yalitimia mambo yote.