Mlango wa tano. Lakini ndugu, kwa habari ya nyakati na majira, hamna haja niwaandikie, maana ninyi wenyewe mnajua yakini ya kuwa siku ya Bwana yaja kama vile mwivi ajavyo vya usiku. Wakati wasemapo kuna amani na salama, ndipo uharibifu uwajiapo kwa ghafula kama vile utungu umjavyo mwenye mimba, wala hakika hawataokolewa. Bali ninyi ndugu, hammogizani hata siku ile iwapate kama mwivi, kwa kuwa ninyi nyote mmekuwa wana wa nuru na wana wa mchana; sisi si wa usiku wala wa giza. Basi tusilale usingizi kama wengine, bali tukeshe na kuwa na kiasi. Maana walalao usingizi hulala usiku, pia na wale wao hulewa usiku. Lakini sisi tulio wa mchana tuwe na kiasi, hali tukijivika kifuani imani na upendo, na chepeo yetu iwe tumaini la wokovu, kwa kuwa Mungu hakutuweka kwa hasira yake, bali tupate wokovu kwa Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye alikufa kwa ajili yetu, ili tuishi pamoja naye, kwamba twakesha au kwamba twalala. Basi farijianeni na kujengana, kila mtu na mwenzake, vilevile kama mnavyofanya. Lakini ndugu, tunataka mwatambue wale wanaojitaabisha kwa ajili yenu na kuwasimamia ninyi katika Bwana na kuwaonyeni, mkawastahi sana katika upendo kwa ajili ya kazi zao. Iweni na imani ninyi kwa ninyi. Ndugu, twawasihi, waonyeni wale wasiokaa kwa utaratibu, watieni moyo walio dhaifu, watieni nguvu wanyonge, vumilieni na watu wote. Angalieni mtu awa yeyote asimlipe mwenziwe mabaya kwa mabaya, bali siku zote lifuateni lililo jema, ninyi kwa ninyi na kwa watu wote. Furahini siku zote, ombeni bila kukoma, shukuruni kwa kila jambo maana hayo ni mapenzi ya Mungu kwenu katika Kristo Yesu. Msimzimishe Roho, msitweze unabii. Jaribuni mambo yote, lishikeni lililo jema, jitengeni na ubaya wa kila namna. Mungu wa amani mwenyewe awatakase kabisa, nanye nafsi zenu na roho zenu na miili yenu mhifadhiwe, muwe kamili bila lawama, wakati wa kuja kwake Bwana wetu Yesu Kristo. Yeye ni mwaminifu, ambaye awaita, naye atafanya Ndugu, tuombeeni. Wasalimuni ndugu wote kwa busu takatifu. Na waapisha kwa Bwana ndugu wote wasomewe waraka huu. Neema ya Bwana wetu Yesu Kristo na iwe pamoja nanyi.