Mlango wa ishirini na moja. Baada ya hayo Yesu alijidhihirisha tena kwa wanafunzi wake penye bahari ya Tiberia, naye alijidhihirisha hivi. Simoni Petro na Tomaso aitwaye Pacha, na Nathanieli wa Kana ya Galilaya, na wana wa Zebedayo na wengine wawili wa wanafunzi wake walikuwa hapo pamoja. Simoni Petro aliwaambia, naenda kuvua samaki. Na wakamwambia sisi nasi tunakwenda nawe. Basi wakaondoka wakapanda chomboni, ila usiku ule hawakupata kitu. Hata asubuhi kulipokucha, Yesu alisimama ufuoni, walakini wanafunzi wake hawakujua ya kuwa ni Yesu. Basi Yesu akawaambia, wanangu, mna kitoweo? Wakamjibu, la. Akawaambia, litupeni jarife upande wa kuume wa chombo, nanyi mtapata. Basi wakatupa wala sasa hawakuweza kulivuta tena kwa sababu ya wingi wa samaki. Basi yule mwanafunzi ambaye Yesu alimpenda akamwambia Petro, ndiye Bwana. Naye Simoni Petro aliposikia ya kwamba ni Bwana, akajifunga vazi lake, maana alikuwa uchi, akajitupa baharini. Na hawa wanafunzi wengine wakaja katika mashua, maana hawakuwa mbali na nchi kavu, ila yapata dhiraa mia mbili, huku wakilikokota lile jarife lenye samaki. Basi waliposhuka pwani, wakaona huko moto wa makaa na juu yake pametiwa samaki na mkate. Yesu akawaambia, leteni hapa baadhi ya samaki mliowavua sasa hivi. Basi Simoni Petro akapanda chomboni akalivuta jarife pwani, limejaa samaki wakubwa mia hamsini na watatu, na ijapokuwa ni wengi namna hiyo jarife halikupasuka. Yesu akawaambia, njoni mfungue kinywa Wala hakuna mtu katika wale wanafunzi aliyedhubutu kumuuliza unani wewe, wakijua ya kuwa ni Bwana. Yesu akaenda akautoa mkate akawapa, na samaki vivyo hivyo. Hiyo ndiyo mara ya tatu ya Yesu kuonekana na wanafunzi wake baada ya kufufuka katika wafu. Basi walipokwisha kula, Yesu akamwambia Simoni Petro, je, yeah, Simoni wa Yohana, wewe wanipenda kuliko hawa? Akamwambia, Naam Bwana, wewe wajua kuwa nakupenda. Akamwambia, lisha wana kondoo wangu. Akamwambia tena mara ya pili, Simoni wa Yohana, wanipenda? Akamwambia, ndiyo Bwana, wewe wajua kuwa nakupenda. Akamwambia, chunga kondoo zangu. Akamwambia mara ya tatu, Simoni wa Yohana, wanipenda? Petro alihuzunika kwa vile alivyoambiwa mara ya tatu wanipenda? Akamwambia, Bwana, wewe wajua yote, wewe umetambua ya kuwa na kupenda. Yesu akamwambia lisha kondoo zangu. Akasema, amin, amin, nakwambia, wakati ulipokuwa kijana ulikuwa ukijifunga mwenyewe na kwenda utakako, lakini utakapokuwa mzee utainyosha mikono yako na mwingine atakufunga na kukuchukua usikotaka. Akasema neno hilo kwa kuonyesha ni kwa mauti gani atakayomtukuza Mungu. Naye akiisha kusema hayo, akamwambia nifuate. Petro akageuka, akamwona yule mwanafunzi aliyependwa na Yesu anafuata, ndiye huyo aliyegama kifuani pake wakati wa chakula cha jioni, akasema, Bwana ni nani akusalitie? Basi Petro akamwona huyo, akamwambia Yesu, Bwana, na huyu je ye. Yesu akamwambia, ikiwa nataka huyu akaye hata nijapo Imekupasaje wewe? Wewe unifuate mimi. Basi neno hilo lilienea katikati ya ndugu ya kwamba mwanafunzi yule hafi; walakini Yesu hakumwambia ya kwamba hafi, bali ikiwa nataka huyu akaye hata nijapo, imekupasaje wewe? Huyu ndiye yule mwanafunzi ayashuhudiaye haya, haya na aliyeyaandika haya, nasi twajua ya kuwa ushuhuda wake ni kweli. Kuna na mambo mengi aliyoyafanya Yesu ambayo yakiandikwa moja moja nadhani hata ulimwengu usingetoshwa kwa vile vitabu vitakavyoandikwa.