Mlango wa 34. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, waagize wana wa Israeli uwaambie, mtakapoingia nchi ya Kanaani, hii ndiyo nchi itakayowaangukia kuwa urithi, maana hiyo nchi ya Kanaani kama mipaka yake ilivyo. Ndipo upande wenu wa kusini utakuwa tangu bara ya Sini kupita kando ya Edomu, na mpaka wenu wa kusini utakuwa tangu mwisho wa bahari ya chumvi kuelekea mashariki Kisha mpaka wenu utageuka kwenda upande wa kusini wa kuelekea kwake Akrabimu, kisha kupita kuendelea Sini, na kutokea kwake utakuwa kuelekea upande wa kusini wa Kadesh Barnea, kisha utaendelea mpaka Hasar Adari na kufikilia Azmoni. Kisha mpaka utageuka kutoka Azmoni kuendelea kijito cha Misri, na kutokea kwake utakuwa hapo baharini kisha mpaka wenu wa upande wa magharibi mtakuwa na bahari kubwa na mpaka wote. Hii ndiyo mpaka wenu upande wa magharibi. Kisha mpaka wenu wa upande wa kaskazini utakuwa ni huu, kutoka bahari kubwa mtajiandikia mlima wa Hori, na kutoka mlima wa Hori mtaandika mpaka kuingilia kwake Hamathi, na kutokea kwake mpaka utakuwa hapo Sedada. Tena mpaka utatokea hata Zifroni, na kutokea kwake kutakuwa hapo Hasarenani. Huo ndio mpaka wenu wa upande wa kaskazini. Kisha mtaandika mpaka wenu wa upande wa mashariki kutoka Hasarenani hata Shifamu. Kisha mpaka utatelemka kutoka Shifamu mpaka Ribla, upande wa mashariki wa Aini. Kisha mpaka utatelemka na kufikilia upande wa bahari ya Kinerethi upande wa mashariki kisha mpaka utatelemkia Yordani na kutokea kwake kutakuwa hapo katika bahari ya chumvi. Hii ndiyo nchi yenu kama mipaka yake ilivyo kuizunguka pande zote. Kisha Musa akawaagiza wana wa Israeli akisema, hii ndiyo nchi mtakayoirithi kwa kupiga kura, ambayo Bwana ameagiza wapewe watu wa zile kabila kenda na nusu ya kabila, kwa kuwa kabila ya wana wa Reubeni kwa nyumba za baba zao na kabila ya wana wa Gadi kwa nyumba za baba zao wamekwisha pata; na hiyo nusu ya kabila ya Manase wamekwisha pata urithi wao. Hizo kabila mbili na nusu ya kabila wamekwisha pata urithi wao huko ng'ambo ya pili ya Yordani, hapo Yeriko, upande wa mashariki kuelekea mawio ya jua. Kisha Bwana kanena na Musa na kumwambia, haya ndiyo majina ya watu watakaowagawanyia nchi iwe urithi wenu: Eleazari kuhani na Yoshua mwana wa Nuni. Kisha mtatwa mkuu mmoja wa kila kabila, ili waigawanye nchi iwe urithi wenu. Na majina ya watu hao ni haya: katika kabila ya Yuda ni Kalebu, mwana wa Yefune. Na katika kabila ya wana wa Simeoni, Shemueli, mwana wa Amihudi. Katika kabila ya Benyamini ni Elidadi, mwana wa Kisloni. Katika kabila ya wana wa Dani, mkuu Buki, mwana wa Yogli. Katika wana wa Yusufu, katika kabila ya wana wa Manase, mkuu Hanieli, mwana wa Efodi. Na katika kabila ya wana wa Efraimu, mkuu Kemueli, mwana wa Shiftani. Na katika kabila ya wana wa Zabuloni, mkuu Elisafani, mwana wa Parnaki. Na katika kabila ya wana wa Isakari, mkuu Paltieli, mwana wa Azani. Na katika kabila ya wana wa Asheri, mkuu Ahihudi, mwana wa Shelomi. Na katika kabila ya wana wa Naftali, mkuu Pedaheli, mwana wa Amihudi. Hao ndio Bwana aliowaagiza wawagawanyie urithi wana wa Israeli katika nchi ya Kanaani.