Mlango uwa thelathini. Kisha Musa akanena na wale vichwa vya kabila za wana wa Israeli na kuambia, neno hili ndilo aliloliagiza Bwana: mtu atakapomwekea Bwana nadhiri au atakapoapa kiapo ili kufunga nafsi yake kwa kifungo, asilitangue neno lake, atafanya sawa sawa na hayo yote yamtokayo kinywani mwake. Tena mtu mke atakapomwekea Bwana nadhiri na kufunga nafsi yake kwa kifungo, naye aketi katika nyumba ya babaye katika ujana wake, babaye naye akisikia nadhiri yake na kile kifungo chake alichofungia nafsi yake, na baba yake akimnyamazia, ndipo nadhiri zake zote zitathibitika na kila kifungo alichofungia nafsi yake kitathibitika. Lakini kama huyo babaye akimkataza siku hiyo aliyosikia nadhiri zake ziwazo zote wala vifungo vyake alivyoifungia nafsi yake havitathibitika, na Bwana atamsamehe kwa kuwa babaye alimkataza. Tena kama amekwisha kuolewa na mume, wakati huo wa nadhiri zake au wa neno hilo alilolitamka kwa midomo yake pasipo kufikiri, alilojifungia, na mumewe akasikia, naye akamnyamazia siku hiyo aliyosikia neno hilo ndipo nadhiri zake zitathibitika na vile vifungo ambavyo ameifunga nafsi yake vitathibitika. Lakini kama mumewe akimkataza siku hiyo aliyolisikia, ndipo ataitangua nadhiri yake iliyo juu yake, na neno alilolitamka kwa midomo yake pasipo kufikiri alilojifungia; na Bwana atamsamehe. Lakini nadhiri ya mjane au ya mwanamke aliyeachishwa mume kila neno ambalo ameifunga nafsi yake kwalo litathibitika juu yake. Tena kama aliweka nadhiri nyumbani mwa mumewe, au kama aliifunga nafsi yake kwa kifungo pamoja na kiapo, na mumewe alisikia, akanyamazia, wala hakumkataza, ndipo nadhiri zake zote zitathibitika, na kila kifungo alichojifungia kitathibitika. Lakini kama mumewe alizibatilisha na kuzitangua siku hiyo aliyozisikia, ndipo kila neno lililotoka midomoni mwake katika hizo nadhiri zake au katika kile kifungo cha nafsi yake halitathibitika. Huyo mumewe amezitangua, na Bwana atamsamehe. Kila nadhiri na kila kiapo kifungacho ili kuitaabisha nafsi ya mwanamke, mumewe aweza kuthibitisha au mumewe aweza kutangua. Lakini mume akinyamazia mkewe kabisa siku hata siku ndipo, atazithibitisha nadhiri zote za mkewe au vifungo vyake vyote vilivyo juu yake; yeye amezithibitisha kwa kuwa alimnyamazia mkewe siku hiyo aliyozisikia nadhiri zake. Lakini akizibatilisha na kuzitangua baada ya kuzisikia, ndipo yeye atachukua uovu wa mkewe. Hizi ndizo amri ambazo Bwana alimwagiza Musa, kati ya mtu mume na mkewe, kati ya baba na binti yake, katika ujana wake alinyumbani mwa babaye.