Lango wa ishirini na tatu Balaamu akamwambia Balaki, nijenge hapa madhabahu saba, ukaniandalie hapa ng'ombe waume saba na kondoo waume saba. Balaki akafanya kama Balaamu alivyonena. Balaki na Balaamu wakatoa sadaka ng'ombe mume mmoja na kondoo mume mmoja juu ya kila madhabahu. Balaamu akamwambia Balaki, simama karibu na sadaka yako nami nitakwenda, labda Bwana atakuja kuonana na nami, na lolote atakalonionyesha nitakwambia. Akaenda hata mahali peupe juu ya kilima. Mungu akakutana na Balaamu, naye Balaamu akamwambia, nimetengeneza madhabahu saba, nami nimetoa sadaka ng'ombe mume mmoja na kondoo mume mmoja juu ya kila madhabahu. Bwana akatia neno katika kinywa chake. Balaamu akasema umrudie Balaki ukaseme maneno haya. Akarudi kwake na tazama, amesimama karibu na sadaka yake ya kuteketezwa, yeye na wakuu wote wa Moabu pamoja naye. Akatunga mithali yake akasema, Balaki amenileta kutoka Aramu, mfalme wa Moabu, kutoka milima ya mashariki. Njoo unilaanie Yakobo, njoo unishutumie Israeli. Nimlaanije yeye ambaye Mungu hakumlaani ni mshutumuje? Yeye ambaye Bwana hakumshutumu. Kutoka kilele cha majabali namwona, na kutoka milimani na mtazama. Angalia, ni watu wakaao peke yao, wala hawatahesabiwa pamoja na mataifa. Ni nani awezaye kufanya idadi ya mavumbi ya Yakobo, au kuhesabu robo ya Israeli? Na nife kifo chake mwenye haki na mwisho wangu Uwe mfano wa mwisho wake. Balaki akamwambia Balaamu, umenitendea nini? nimekuleta ili uwalaani adui zangu, na tazama, umewabariki kabisa kabisa. Naye akajibu akasema, je, hainipasi kuangalia niseme neno lile Bwana atialo kinywani mwangu? Balaki akamwambia, haya njoo tafadhali hata mahali pengine, na kutoka huko utaweza kuwaona utaona upande wa mwisho wao tu wala hutawaona wote; ukanilaanie hao kutoka huko. Akamchukua mpaka shamba la Sofimu, hata kilele cha Pisga, akajenga madhabahu saba, akatoa sadaka ng'ombe mume mmoja na kondoo mume mmoja juu ya kila madhabahu. Akamwambia Balaki, simama hapa karibu na sadaka yako ya kuteketezwa, nami nitaonana na Bwana kule. Bwana akaonana na Balaamu, akatia neno kinywani mwake akasema, umrudie Balaki ukaseme hivi. Akafika kwake, na tazama, amesimama karibu na sadaka yake ya kuteketezwa na wakuu wa Moabu pamoja naye. Balaki akamwambia, Bwana amenena nini? Naye akatunga mithali yake akasema, Ondoka Balaki ukasikilize; nisikilize, ee mwana wa Sipori. Mungu si mtu aseme uongo, wala si mwanadamu ajute. Iwapo amesema hatalitenda? Iwapo amenena hatalifikiliza? Tazama, nimepewa amri kubariki. Yeye amebariki, nami siwezi kulitangua. Hakutazama uovu katika Yakobo, wala hakuona ukaidi katika Israeli. Bwana Mungu wake yu pamoja naye, na sauti kuu ya mfalme ikatikati yao. Mungu amewaleta kutoka Misri, naye ana nguvu kama nguvu za nyati. Hakika hapana uchawi juu ya Yakobo, wala hapana uganga juu ya Israeli. Sasa habari za Yakobo na Israeli zitasemwa ni mambo gani aliyoyatenda Mungu? Tazama, watu hawa wanaondoka kama simba mke, na kama simba anajiinua nafsi yake hata lala hata atakapokula mawindo na kunywa damu yao waliouawa. Balaki akamwambia Balaamu, "Basi usiwalaani kabisa wala usiwabariki kabisa." Lakini Balaamu akajibu akamwambia Balaki, "Je, sikukuambia ya kwamba kila neno Bwana atakalolisema sina budi kulitenda?" Kisha Balaki akamwambia Balaamu, "Haya, njoo sasa, nikupeleke mahali pengine. Labda Mungu ataridhia kwamba unilaanie watu hao huko." Basi Balaki akamchukua Balaamu Akaenda naye mpaka kilele cha mlima Peori, mahali paelekeapo upande wa nyika iliyo chini yake. Balaamu akamwambia Balaki, "Haya, unijengee hapa madhabahu saba, kisha uniandalie ng'ombe waume saba na kondoo waume saba." Basi Balaki akafanya kama Balaamu alivyosema, akasongeza sadaka ng'ombe mume na kondoo mume juu ya kila madhabahu.