Mlango wa tatu. Kisha akanionyesha Yoshua kuhani mkuu amesimama mbele ya malaika wa Bwana, na shetani amesimama mkono wake wa kuume, ili kushindana naye. Bwana akamwambia shetani, Bwana na akukemee ewe shetani, naam Bwana aliyechagua Yerusalemu na akukemee ye. Je, hiki si kinga kilichotolewa motoni? Basi Yoshua alikuwa amevaa nguo chafu sana naye alikuwa akisimama mbele ya malaika, naye huyo akajibu akawaambia wale waliosimama mbele yake akisema, mvueni nguo hizi zenye uchafu. Kisha akamwambia yeye, tazama, nimekuondolea uovu wako, nami nitakuvika mavazi ya thamani nyingi. Nikasema, na wampige kilemba kizuri kichwani pake. Basi wakampiga kilemba kizuri kichwani pake, wakamvika mavazi. Naye malaika wa Bwana akasimama karibu kisha malaika wa Bwana akamshuhudia Yoshua akisema, Bwana wa majeshi asema hivi, kama ukienda katika njia zangu na kama ukishika maagizo yangu, ndipo utakapoihukumu nyumba yangu, nawe utazilinda nyua zangu, nami nitakupa nafasi ya kunikaribia kati yao wasimamao karibu. Sikiliza sasa, e ee Yoshua, kuhani mkuu, wewe na wenzako wakitio mbele yako, maana hao ni watu walioishara kwa maana, tazama ninamleta mtumishi wangu aitwaye Chipukizi. Maana litazame jiwe hili nililoliweka mbele ya Yoshua, katika jiwe moja yako macho saba. Tazama, nitachora machoro yake, asema Bwana wa majeshi, nami nitauondoa uovu wa nchi ile katika siku moja. Katika siku ile, asema Bwana wa majeshi, ninyi mtamwalika kila mtu jirani yake, chini ya mzabibu na chini ya mtini.