Mlango wa kumi na mbili Ufunuo. Neno la Bwana juu ya Israeli. Haya ndiyo asema yo Bwana azitandaye mbingu, auwekaye msingi wa dunia, ayumbaye roho ya mwanadamu ndani yake: Angalia mimi nitaifanya Yerusalemu kuwa kikombe cha kuyumbayumba kwa watu wa kabila zote wazungukao pande zote, tena kitakuwa juu ya Yuda pia wakati wa kuhudhuriwa Yerusalemu. Tena itakuwa siku hiyo nitafanya Yerusalemu kuwa jiwe la kuwalemea watu wa kabila zote; wote watakojitwika jiwe hilo watapata jeraha nyingi, na mataifa yote ya dunia watakusajika pamoja juu yake. Katika siku hiyo, asema Bwana, nitamtia kila farasi ushangao, na yeye ampandaye nitamtia wazimu; nami nitamfunulia nyumba ya Yuda macho yangu, nami nitamtia upofu kila farasi wa hizo kabila za watu. Na wakuu wa Yuda watasema mioyoni mwao wenyeji wa Yerusalemu ni nguvu zangu katika Bwana wa majeshi, Mungu wao. Siku hiyo nitawafanya wakuu wa Yuda kuwa kama kigai chenye moto katika kuni na kama kinga cha moto katika miganda, nao watateketeza watu wa kila kabila wawazungukao pande zote, upande wa mkono wa kuume na upande wa mkono wa kushoto. Na baada ya haya Yerusalemu utakaa mahali pake hapo Yerusalemu, naye Bwana ataziokoa hema za Yuda kwanza ili utukufu wa nyumba ya Daudi na utukufu wa wenyeji wa Yerusalemu usipate kutukuzwa kuliko Yuda. Katika siku hiyo, Bwana atawalinda wenyeji wa Yerusalemu na yeye aliye dhaifu miongoni mwao atakuwa kama Daudi siku hiyo. Nayo nyumba ya Daudi itakuwa kama Mungu, kama malaika wa Bwana mbele yao. Hata itakuwa siku hiyo ya kwamba nitatafuta kuwaangamiza mataifa yote watakaokuja kupigana na Yerusalemu. Nami nitamwagia watu wa nyumba ya Daudi na wenyeji wa Yerusalemu roho ya neema na kuomba, nao watamtazama yeye ambaye walimchoma, nao watamwombolezea kama vile mtu amwombolezeavyo mwanawe wa pekee, nao wataona uchungu kwa ajili yake kama vile mtu aonavyo uchungu kwa ajili ya mzaliwa wake wa kwanza. Siku hiyo kutakuwa na maombolezo makuu huko Yerusalemu, kama maombolezo ya Hadadrimoni katika bonde la Megido. Nayo nchi itaomboleza, kila jamaa peke yake; jamaa ya nyumba ya Daudi peke yao na wake zao peke yao; jamaa ya nyumba ya Nathani peke yao na wake zao peke yao; jamaa ya nyumba ya Lawi peke yao na wake zao peke yao; jamaa ya nyumba ya Shimei peke yao na wake zao peke yao; jamaa zote zilizosalia, kila jamaa peke yao na wake zao peke yao.