Mlango wa ishirini na moja. Kisha Bwana akamwambia Musa, nena na hao makuhani wana wa Haruni, waambie mtu asijinajisi kwa ajili ya wafu katika watu wake, isipokuwa ni kwa ajili ya jamaa yake wa karibu, kwa ajili ya mama yake na kwa ajili ya baba yake na kwa ajili ya mwanawe na kwa ajili ya binti yake na kwa ajili ya nduguye mwanamume na kwa ajili ya umbu lake aliye mwanamwali aliye wa udugu kwake, ambaye hajaolewa na mume, anaruhusa kujitia unajisi kwa ajili yake. Huyo asijitie unajisi, ijapokuwa ni mkubwa katika watu wake, hata akajinajisi. Asijifanyie upaa kichwani, wala wasinyoe pembe za ndevu zao, wala wasichanje chale katika miili yao. Watakuwa watakatifu kwa Mungu wao, wala wasilinajisi jina la Mungu wao kwa kuwa wao ndiyo wasongezao sadaka za Bwana kwa njia ya moto, chakula cha Mungu wao; kwa ajili ya hayo wa watakuwa watakatifu. Wasimoe mwanamke aliye kahaba au huyo aliye mwenye unajisi, wala wasimoe mwanamke aliyeachwa na mumewe, kwa kuwa yeye kuhani ni mtakatifu kwa Mungu wake. Kwa hiyo basi, utamtakasa, kwa kuwa yeye husongeza chakula cha Mungu wako atakuwa mtakatifu kwako wewe kwa kuwa mimi Bwana ni watakasai ninyi ni mtakatifu. Na binti ya kuhani yeyote atakapojitia unajisi kwa ukahaba, amemtia unajisi baba yake, atachomwa moto. Na yeye aliye kuhani mkuu katika nduguze, ambaye mafuta ya kutiwa yamemiminwa kichwani mwake, naye akawekwa wakfu ili ayavae hayo mavazi yeye hataziacha wazi nywele za kichwa chake wala hatazirarua nguo zake, wala hataingia penye maiti, wala asijitie unajisi kwa ajili ya baba yake wala mama yake, wala asitoke katika mahali patakatifu, wala asipatie unajisi mahali patakatifu pa Mungu wake, kwa kuwa utakaso wa hayo mafuta ya kutiwa ya Mungu wake ujuu yake. Mimi ndimi Bwana. Naye atamua mwanamke katika ubikira wake. Asimtoe mjane wala mwanamke aliyeachwa na mumewe wala mwanamke mwenye unajisi wala kahaba. Lakini atamua mwanamwali katika watu wake mwenyewe, naye asiwatie unajisi kizazi chake katika watu wake, kwa kuwa mimi ndimi Bwana ni mtakasaye. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na Haruni umwambie, mtu awa yeyote wa kizazi chako wewe katika vizazi vyao aliye na kilema asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake. Kwa kuwa mtu awa yeyote aliye na kilema hatakaribia: mtu kipofu au kiwete au mtu aliye na pua iliyoharibika au aliye na kitu kilichozidi vimpasavyo mwili au mtu aliyevunjika mguu au aliyevunjika mkono au aliye na kijongo au aliye kibeti au aliye na kilema cha jicho au aliye na upele au mwenye buba au aliyevunjika mapumbu. Mtu awa yeyote wa kizazi cha Haruni kuhani aliye na kilema asikaribie kuzisongeza sadaka za Bwana kwa njia ya moto; ana kilema huyo, asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake. Atakula chakula cha Mungu wake katika hicho kilicho kitakatifu sana, na hicho kilicho kitakatifu; lakini hataingia ndani ya pazia wala asikaribie madhabahu kwa sababu ana kilema, ili kwamba asipanajisi patakatifu pangu, kwa kuwa mimi ndimi Bwana ni watakasaye. Basi Musa akanena na Haruni na wanawe na wana wa Israeli wote.