Mlango wa kumi na mbili. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na hao wana Waisraeli uwaambie, mwanamke akitunga mimba na kuzaa mtoto mume, ndipo atakuwa yunajisi siku saba, kama katika siku za kutengwa kwake kwa ajili ya hedhi, ndivyo atakavyokuwa najisi. Siku nane mtoto atatahiriwa govi ya zunga lake, na huyo mwanamke atakaa katika damu ya kutakata kwake siku thelathini na tatu. Asiguse kitu kilicho kitakatifu wala asiingie mahali patakatifu hata hizo siku za kutakata kwake zitakapotimia. Lakini kwamba amezaa mtoto mke, ndipo atakuwa na jisi juma mbili, kama katika kutengwa kwake, naye atakaa katika damu ya kutakata kwake muda wa siku sitini na sita. Kisha Hizo siku za kutakasa kwake zitakapotimia, kwa ajili ya mwana au kwa ajili ya binti, ataleta mwana kondoo wa mwaka mmoja kuwa sadaka ya kuteketezwa na kinda la njiwa au huwa kuwa sadaka ya dhambi, awalete mlangoni pa hema kukutania na kumpa kuhani, na yeye atawasongeza mbele za Bwana na kufanya upatanisho kwa ajili yake, naye atatakasika na jicho la damu yake. Hii ndiyo amri yake huyo azaaye, kwamba ni mtoto mume au mke. Kama mali yake huyo mwanamke haimfikilii mwanakondoo, hapo ndipo atakapochukua hua wawili au makinda mawili ya njiwa, mmoja kuwa sadaka ya kuteketezwa na wapili kuwa sadaka ya dhambi, naye kuhani atafanya upatanisho kwa ajili yake, naye atakuwa safi.