Mlango wa tatu. Bwana akaniambia Enenda tena mpende mwanamke apendwaye na rafiki yake, naye ni mzinzi, kama vile Bwana awapendavyo wana wa Israeli, ingawa anaigeukia miungu mingine na kupenda mikati ya zabibu kavu. Basi nikajinunulia mwanamke huyo kwa vipande kumi na vitano vya fedha, na homeri moja ya shairi na nusu ya homeri ya shairi. Nami nilimwambia utatawa kwa ajili yangu siku nyingi, hutafanya mambo ya ukahaba, wala hutakuwa mke wa mtu hawa yeyote; nami nitakuwa hali hiyo hiyo kwa ajili yako. Kwa maana wana wa Israeli watakaa siku nyingi bila mfalme, wala mtu mkuu, wala sadaka, wala nguzo, wala naivera, wala kinyago. Baada ya hayo wana wa Israeli watarejea na kumtafuta Bwana Mungu wao, na Daudi mfalme wao; na watamwendea Bwana na wema wake kwa kicho siku za mwisho.