Mlango wa kumi na nne. Ee Israeli, mrudie Bwana Mungu wako, maana umeanguka kwa sababu ya uovu wako. Chukueni maneno pamoja nanyi, mkamrudie Bwana, mkamwambie ondoa maovu yetu, uyatakabali yaliyo mema, na hivyo ndivyo mtakavyotoa sadaka za midomo yetu, kana kwamba ni ng'ombe. Ashuru hatatuokoa, hatutapanda farasi, wala hatutaiambia tena kazi ya mikono yetu ninyi ndinyi miungu yetu, maana kwako wewe wasiona baba hupata rehema. Mimi nitawaponya kurudi nyuma kwao, nitawapenda kwa ukunjufu wa moyo, kwa maana hasira yangu imemwacha. Nitakuwa kama umande kwa Israeli, naye atachanua maua kama nyinyoro, na kuieneza mizizi yake kama Libanoni. Matawi yake yatatandaa, na uzuri wake utakuwa kama uzuri wa mzeituni, na harufu yake kama Libanoni. Na wao wakao chini ya uvuli wake watarejea, watafufuka kama ngano na kuchanua maua kama mzabibu; harufu yake itakuwa kama harufu ya divai ya libanoni. Efraimu atasema, mimi nina nini tena na sanamu? Mimi nimeitika, nami nitamwangalia. Mimi ni kama mberoshi mwenye madani mabichi; kwangu mimi yamepatikana matunda yako. Ni nani aliye na hekima naye atayafahamu mambo haya? Ni nani aliye na busara naye atayajua? Kwa maana njia za Bwana zimenyoka, nao wenye haki watakwenda katika njia hizo, bali waasio wataanguka ndani yake.