Mlango wa tisa. Kisha akalia kwa sauti kuu masikioni mwangu akisema, waamuru wale wanaosimamia mji wakaribie, kila mmoja na awe na kitu chake cha kuangamiza mkononi mwake. Na tazama watu sita wakaja wakitokea kwa njia ya lango la juu lielekealo upande wa kaskazini, kila mmoja ana kitu chake cha kufisha mkononi mwake, na mtu mmoja kati yao amevaa bafta naye ana kidau cha wino cha mwandishi kiunoni. Wakaingia wakasimama karibu na madhabahu ya shaba. Na huo utukufu wa Bwana wa Israeli ulikuwa umepanda juu kutoka kwa kerubi ambaye ulikuwa juu yake mpaka kizingiti cha nyumba. Akamwita mtu yule aliyekuwa amevaa bafta mwenye kidau cha wino cha mwandishi kiunoni. Bwana akamwambia pita kati, amji, kati ya mji, kati ya Yerusalemu ukatie alama katika vipaji vya nyuso vya watu wanaougua na kulia kwa sababu ya machukizo yote yanayofanyika kati yake. Na hao wengine aliwaambia, nami nilisikia, piteni kati ya mji nyuma yake, mkapige; jicho lenu lisiachilie wala msione huruma, waueni kabisa, mzee na kijana na msichana na watoto wachanga na wanawake, lakini msimkaribie mtu yeyote mwenye hiyo alama tena anzeni katika patakatifu pangu. Basi wakaanza kwa wazee waliokuwa mbele ya nyumba. Akawaambia, itieni nyumba unajisi, mkazijaze nyua mizoga ya, wa ya hao waliouawa. Haya, enendeni. Wakaenenda wakapigapiga katika mji. Tena ikawa walipokuwa wakipiga, nami nikiachwa, nalianguka kifudifudi, nikalia nikasema, Ee Bwana Mungu, Utaangamiza mabaki yote ya Israeli wakati wa kumwaga ghadhabu yako juu ya Yerusalemu? Ndipo akaniambia, Uovu wa nyumba ya Israeli na Yuda ni mwingi sana, nayo nchi imejaa damu, nao mji umejaa kupotosha hukumu; maana husema Bwana ameiacha nchi hii, naye Bwana haoni. Nami jicho langu halitaachilia wala sitaona huruma, lakini nitaleta njia yao juu ya vichwa vyao na tazama, mtu yule aliyevaa bafta mwenye kidau cha wino mkononi akaleta habari akisema, nimefanya kama ulivyoniamuru.