Mlango wa 45 tena mtakapigawanya nchi kwa kura iwe urithi mtamtolea bwana toleo sehemu takatifu ya nchi urefu wake utakuwa urefu wa mianzi ishirini na tano elfu na upana wake elfu kumi itakuwa takatifu ndani ya mipaka yake yote pande zote katika hiyo itakuwako sehemu kwa mahali pa takatifu urefu wake 500 na upana wake 500 mraba pande zote na dhiraa ishirini kwa viunga vyake pande zote. Na kwa kipimo hicho utapima urefu wa ishirini na tano elfu na upana wa elfu kumi na ndani yake patakuwa patakatifu palipo patakatifu sana. Hiyo ni sehemu takatifu ya nchi, itakuwa ya makuhani wahudumu wa patakatifu wakaribiao kumhudumia Bwana, nayo itakuwa mahali kwa nyumba zao na patakatifu kwa mahali patakatifu tena, urefu wa 25000 na upana wa 10000. Ni sehemu ya Walawi wahudumu wa nyumba iwe milki yao wenyewe kwa vyumba 20. Nanyi mtaiandika milki ya mji upana wake 5000 na urefu wake 25000, kando kando ya mahali palipotolewa iwe sehemu takatifu, nayo itakuwa ya nyumba yote ya Israeli na sehemu itakayokuwa ya mkuu itakuwa upande huu na upande huu wa toleo takatifu na wa milki ya mji, kukabili toleo takatifu na kuikabili milki ya mji, upande wa magharibi kuelekea magharibi na upande wa mashariki kuelekea mashariki; na kwa urefu wake sawa sawa na sehemu mojawapo, toka mpaka wa magharibi hata mpaka wa mashariki. Katika nchi hiyo itakuwa milki kwake katika Israeli wala wakuu wangu hawataonea watu wangu tena kabisa, bali watawapa nyumba ya Israeli nchi hiyo kwa kadiri ya makabila yao. Bwana Mungu asema hivi: na iwatoshe ninyi, enyi wakuu wa Israeli; ondoeni dhuluma na unyang'anyi, fanyeni hukumu na haki, ondoeni kutoza kwa nguvu kwenu katika watu wangu, asema Bwana Mungu. Mtakuwa na mizani ya haki na efa ya haki na bathi ya haki efa na bathi zitakuwa za kipimo kimoja, ili kwamba bathi ichukue sehemu ya kumi ya homeri, na efa sehemu ya kumi ya homeri; kipimo chake kitakuwa kwa kadiri ya cheo cha kawaida cha homeri. Nayo shekeli itakuwa gera ishirini; shekeli tano zitakuwa shekeli tano shekeli kumi zitakuwa kumi na shekeli hamsini zitakuwa mane yenu. Toleo mtakalotoa ni hili: sehemu ya sita ya efa katika homeri moja ya ngano, nanyi mtatoa sehemu ya sita ya efa katika homeri ya shairi, na sehemu ya mafuta iliyoamriwa katika bathi ya mafuta itakuwa sehemu ya kumi ya bathi katika kori moja ambayo ni bathi kumi, yaani homeri; maana bathi kumi ni homeri moja. Na mwanakondo mmoja wa kundi katika mia mbili katika malisho ya Israeli yenye maji, kwa sadaka ya unga na kwa sadaka ya kuteketezwa na kwa sadaka za amani ili kuwafanyia upatanisho, asema Bwana Mungu. Watu wote wa nchi watatoa toleo hili kwa ajili ya mkuu katika Israeli. Tena itakuwa kazi ya mkuu kutoa hizo sadaka za kuteketezwa na sadaka za unga na sadaka za vinywaji katika sikukuu na katika mwezi mpya na katika sabato, katika sikukuu zote za nyumba ya Israeli zilizoamriwa; atatengeneza sadaka ya dhambi na sadaka ya unga na sadaka ya kuteketezwa na sadaka za amani ili kufanya upatanisho kwa ajili ya nyumba ya Israeli. Bwana Mungu asema hivi: mwezi wa kwanza, siku ya kwanza ya mwezi, utatwaa ng'ombe mchanga mume mkamilifu, nawe utapata kasa mahali patakatifu. Na kuhani atatwaa baadhi ya damu ya sadaka ya dhambi na kuitia juu ya miimo ya milango ya nyumba na juu ya pembe nne za daraja ya madhabahu. Na juu ya miimo ya lango la ua wa ndani. Nawe utafanya vivyo hivyo katika mwezi wa saba siku ya kwanza ya mwezi, kwa ajili ya kila mtu akosaye na kwa ajili ya mtu aliyemjinga; ndivyo mtakavyofanyia nyumba upatanisho. Mwezi wa kwanza siku ya kumi na nne ya mwezi mtakuwa na Pasaka, siku kuu ya siku saba; mkate usiotiwa chachu utaliwa. Na siku hiyo mkuu atatengeneza ng'ombe kuwa sadaka ya dhambi kwa ajili ya nafsi yake na kwa ajili ya watu wote wa nchi. Tena katika zile siku saba za sikukuu atamtengenezea Bwana sadaka ya kuteketezwa ngombe saba na kondoo waume saba wakamilifu, kila siku kwa muda wa siku saba, na beberu mmoja kila siku kwa sadaka ya dhambi. Naye atatengeneza sadaka ya unga efa moja kwa ngombe na efa moja kwa kondoo mume na hini moja ya mafuta kwa efa moja. Katika mwezi wa saba siku ya kumi na tano ya mwezi, katika siku kuu atafanya vivyo hivyo kwa muda wa siku saba, sadaka ya dhambi vivyo hivyo, na sadaka ya kuteketezwa vivyo hivyo, na sadaka ya unga vivyo hivyo, na mafuta vivyo hivyo.