Mlango wa thelathini. Neno la Bwana likanijia tena kusema Mwanadamu tabiri useme Bwana Mungu asema hivi pigeni makelele ya uchungu ole wa siku ile kwa maana siku ile ikaribu siku ile ya Bwana ikaribu siku ya mawingu itakuwa wakati wa mataifa na upanga utakuja juu ya Misri na dhiki itakuwa katika kushi watakapoanguka watu waliouawa katika Misri, nao watauondoa wingi wa watu wake, na misingi yake itabomolewa. Kushi na Putu na Ludi na watu wote waliochanganyika na Kubu na wana wa nchi ya agano wataanguka kwa upanga pamoja nao. Bwana asema hivi: nao pia wanaoitegemeza Misri wataanguka, na kiburi cha uwezo wake kitashuka toka Migdoli hata Sewene wataanguka ndani yake kwa upanga, asema Bwana Mungu. Nao watakuwa ukiwa kati ya nchi zilizoukiwa na miji yake itakuwamo kati ya miji iliyoharibika. Nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana nitakapoweka moto katika Misri na hao wote wamsaidiao watakapoangamia. Katika siku hiyo, watatoka wajumbe mbele zangu katika merikebu ili kuwatia hofu Wakushi wanaojiona kuwa salama, na dhiki itakuwa juu yao vilevile vile kama katika siku ya Misri, kwa maana tazama inakuja. Bwana Mungu asema hivi: pia nitaukomesha wingi wa watu wa Misri kwa mkono wa Nebukadreza mfalme wa Babeli, yeye na watu wake pamoja naye. Watu wa mataifa watishao, wataletwa waingie katika nchi waiharibu, nao watafuta panga zao wapigane na Misri na kuijaza nchi wale waliouawa, nami nitaikausha mito na kuiuza nchi na kuitia katika mikono ya watu wabaya; nami nitaifanya nchi kuwa ukiwa na watu wote walio ndani yake kwa mkono wa wageni. Mimi Bwana nimenena neno hili. Bwana Mungu asema hivi, pia nitaviharibu vinyago, nami nitavikomesha vitu vya ubatili katika Nofu, wala hapata kuwa na mkuu tena atokaye katika nchi ya Misri; nami nitatia hofu katika nchi ya Misri nami nitaifanya Patrosi kwa ukiwa, nami nitatia moto katika Soani, nami nitatekeleza hukumu katika Noo, nami nitamwaga ghadhabu yangu juu ya Sini, ngome ya Misri, nami nitakatilia mbali wingi wa watu wa Noo, nami nitatia moto katika Misri. Sini itakuwa katika dhiki kuu, na Noo itavunjika kabisa, na Nofu itakuwa na adui wakati wa mchana. Vijana wa Oni na wapibesethi wataanguka kwa upanga na miji hiyo itakwenda utumwani. Huko Tapanesi nako mchana utakuagiza, nitakapovunja huko kongwa za Misri, na kiburi cha uwezo wake kitakoma ndani yake, na katika habari zake wingu litaifunika, na binti zake watakwenda utumwani. Hivyo ndivyo nitakavyotekeleza hukumu katika Misri, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Ikawa katika mwaka wa kumi na mmoja mwezi wa kwanza siku ya saba ya mwezi neno la Bwana likanijia kusema, Mwanadamu, nimeuvunja mkono wa Farao mfalme wa Misri, na tazama, haukufungwa ili kuutia dawa, haukuzongwa kwa kitambaa upate kuwa na nguvu za kushika upanga. Basi Bwana Mungu asema hivi, tazama, mimi ni juu ya Farao mfalme wa Misri, nami nitamvunja mikono yake mkono ulio wenye nguvu na huo uliovunjika, nami nitauangusha upanga ulio katika mkono wake. Nami nitawatawanya wa Misri kati ya mataifa na kuwatapanya kati ya nchi mbalimbali, nami nitaitia nguvu mikono ya mfalme wa Babeli na kuutia upanga wangu katika mkono wake, bali mikono ya Farao nitaivunja, naye ataugua mbele yake kwa mauguzi ya mtu aliyetiwa jeraha ya kumfisha. Nami nitaitegemeza mikono ya mfalme wa Babeli, na mikono ya Farao itaanguka; nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana, nitakapoutia upanga wangu katika mkono wa mfalme wa Babeli, naye ataonyosha juu ya nchi ya Misri. Nami nitawatawanya Wamisri kati ya mataifa na kuwatapanya kati ya nchi mbalimbali, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana.