Mlango wa ishirini na tano. Neno la Bwana likanijia kusema, mwanadamu, uwaelekeze wana wa Amoni uso wako, ukatabiri juu yao, uwaambie hao wana wa Amoni, lisikieni neno la Bwana Mungu. Bwana Mungu asema hivi: kwa sababu umesema aha, juu ya patakatifu pangu palipotiwa unajisi, na juu ya nchi ya Israeli ilipoharibiwa, na juu ya nyumba ya Israeli walipokwenda kifungoni, basi kwa sababu hiyo nitakutia katika mikono ya wana wa mashariki uwe milki yao, nao wataweka marago yao ndani yako, kufanya maskani zao ndani yako, watakula matunda yako na kunywa maziwa yako. Nami nitafanya Raba kuwa banda la ngamia na wana wa Amoni kuwa mahali pa kulaza makundi, nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Maana Bwana Mungu asema hivi kwa sababu umepiga makofi na kupiga mshindo kwa miguu yako na kufurahi juu ya nchi ya Israeli jeuri yote ya roho yako, basi tazama, nimenyosha mkono wangu juu yako, nami nitakutoa uwe mateka ya mataifa; nami nitakukatilia mbali na kabila za watu, nami nitakuangamiza usiwe katika nchi hizo; nitakukomesha, nawe utajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Bwana Mungu asema hivi: kwa sababu Moabu na Seiri husema, tazama nyumba ya Israeli ni sawasawa na mataifa yote, basi tazama, nitawafunulia wana wa mashariki ubavu wa Moabu toka miji yake, toka miji yake iliyo mipakani mwake, utukufu wa nchi hiyo, Bethyeshimothi na baalmeoni na Kiriathaimu, pamoja na wana wa Amoni. Nami nitawatoa kuwa milki, ili wana wa Amoni wasikumbukwe kati ya mataifa nami nitatoa hukumu juu ya Moabu, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Bwana Mungu asema hivi, kwa kuwa Edomu wametenda kinyume cha nyumba ya Yuda kwa kujilipiza kisasi, nao wamekosa sana na kujilipiza kisasi juu yao. Kwa sababu hiyo Bwana Mungu asema hivi, nitanyosha mkono wangu juu ya Edomu, nitakatilia mbali nayo wanadamu na wanyama, nami nitaifanya kuwa ukiwa toka Temani na mpaka Dedani. Wataanguka kwa upanga, nami nitaweka kisasi changu juu ya Edomu kwa mkono wa watu wangu Israeli, nao watatenda mambo katika Edomu kwa kadiri ya hasira yangu na ghadhabu yangu, nao watakijua kisasi changu, asema Bwana Mungu. Bwana Mungu asema hivi: kwa kuwa Wafilisti wametenda mambo kwa kujilipiza kisasi, nao wamejilipiza kisasi kwa jeuri ya roho, ili kupangamiza kwa uadui wa daima; kwa sababu hiyo Bwana Mungu asema hivi: Tazama, nitanyosha mkono wangu juu ya Wafilisti, nami nitawakatilia mbali Wakerethi na kuwaharibu wabakio pande za pwani, nami nitajilipiza kisasi kikuu, nikiwakemea kwa ukali, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana nitakapojilipiza kisasi juu yao.