Mlango wa pili. Akaniambia, mwanadamu, simama kwa miguu yako, nami nitasema nawe. Naye aliposema nami, roho ikaniingia ikanisimamisha, nikamsikia yeye aliyesema nami, akaniambia, mwanadamu, na kutuma kwa wana wa Israeli, kwa mataifa wanawasi walioniasi mimi; wao na baba zao wamekosa juu yangu, naam hata hivi leo na wana hao wana nyuso zisizo na haya na mioyo yao ni migumu. Mimi nakutuma kwa hao, nawe utawaambia, Bwana Mungu asema hivi; nao kwamba watasikia au kwamba hawataki kusikia, maana ndiyo nyumba ya kuasi hao; hata hivyo watajua ya kuwa nabii amekuwako miongoni mwao. Na wewe mwanadamu, usiwaogope hao, wala usiogope maneno yao ijapokuwa miiba na michongoma pamoja nawe, nawe unakaa katikati ya ng'e, usiogope maneno yao, wala usifadhaike kwa sababu ya nyuso zao, wajapokuwa ni nyumba yenye kuasi. Nawe utawaambia maneno yangu, kwamba watasikia au kwamba hawataki kusikia, maana hao wanaasi sana. Bali wewe mwanadamu, sikia neno hili ninalokuambia, usiwe wewe mwenye kuasi kama nyumba ile yenye kuasi. Funua kinywa chako ule ni kupacho. Nami nilipotazama mkono ulinyoshwa kunielekea, na tazama, gombo la chuo lilikuwa ndani yake. Akalikunjua mbele yangu nalo na lilikuwa limeandikwa ndani na nje; ndani yake yalikuwa yameandikwa maombolezo na vilio na ole.