Mlango wa 19 tena uwaombolezee wakuu wa Israeli useme mama yako alikuwa nini simba mke alijilaza kati ya simba kati ya wana simba aliwalisha watoto wake akamlea mtoto mmoja katika watoto wake akawa mwana simba akajifunza kuwinda mawindo akala watu mataifa nao wakapata habari zake akanaswa katika rima lao Wakamchukua kwa kulabu mpaka nchi ya Misri. Basi mamaye alipoona kwamba amemngoja na tumaini lake limepotea, akatoa mtoto mwingine katika watoto wake, akamfanya mwana simba. Naye akaenda huko na huko kati ya simba, akawa mwana simba, akajifunza kuwinda mawindo, akala watu, akayajua majumba yao, akaiharibu miji yao, nchi ikawaokiwa na vyo vitu vilivyoijaza kwa sababu ya mshindo wa kunguruma kwake, ndipo mataifa wakajipanga juu yake, pande zote toka nchi zote, wakaunda wavu wao juu yake, akanaswa katika rima lao, wakamtia katika tundu kwa kulabu, wakamleta kwa mfalme wa Babeli, wakamtia ndani ya ngome, sauti yake isisikiwe tena juu ya milima ya Israeli. Mama yako alikuwa kama mzabibu katika damu yako, uliopandwa karibu na maji akazaa sana na kujaa matawi kwa sababu ya maji mengi. Naye alikuwa na vijiti vya nguvu kwa fimbo za enzi zao watawalao, na kimo chao kiliinuka kati ya matawi manene, wakaonekana kwa urefu wao pamoja na wingi wa matawi yao. Lakini aling'olewa kwa ghadhabu, akaangushwa chini; upepo wa mashariki ukakausha matunda yake, vijiti vyake vya nguvu vikavunjika, vikakauka, moto ulivila. Na sasa umepandwa jangwani, katika nchi kavu ya ukame, na moto umetoka katika vijiti vya matawi yake, umekula matunda yake. Hana tena kijiti cha nguvu kifaacho kwa fimbo ya enzi ya kutawala. Na hayo ni maombolezo, nayo na yatakuwa maombolezo.