Mlango wa sitini na nne. Laiti ungepasua mbingu na kushuka, ili milima iteteme mbele zako, kama vile moto uchomapo vichaka na moto uchemshapo maji, ili kuwajulisha adui zako jina lako, mataifa wakatetemeke mbele zako. Ulipofanya mambo ya kutisha tusiyoyatazamia, ulishuka, milima ikatetema mbele zako. Maana tangu zamani za kale watu hawakusikia wala kufahamu kwa masikio, wala jicho halikuona Mungu, ila wewe atendaye mambo kwa ajili yake amgojaye ya wewe. Wamlaki yeye afurahia yeye yaliyo haki na kuyatenda, watu wale wakukumbukao katika njia zako. Tazama, ulikuwa na hasira nasi tulitenda dhambi, tumekuwa katika mambo haya muda mwingi nasi, je, tutaokolewa? Kwa maana sisi sote tumekuwa kama mtu aliyemchafu na matendo yetu yote ya haki yamekuwa kama nguo iliyotiwa unajisi. Sisi sote twanyauka kama jani, na maovu yetu yatuondoa kama upepo uondoavyo. Tena hapana aliitiaye jina lako ajitahidie akushike, kwa kuwa umetuficha uso wako nawe umetukomesha kwa njia ya maovu yetu. Lakini sasa, Ee Bwana, wewe ubaba yetu, sisi tu udongo, nawe umfinyanzi wetu. Sisi sote tu kazi ya mikono yako. Ee Bwana, usione hasira nyingi, wala usiukumbuke uovu siku zote; tazama, angalia, twakusihi, sisi sote tu watu wako. Miji yako mitakatifu imekuwa jangwa, Sayuni umekuwa jangwa, Yerusalemu umekuwa ukiwa. Nyumba yetu takatifu nzuri, walimokusifu baba zetu, imeteketea moto, vitu vyetu vyote vyenye kupendeza vimeharibika. Utajizuia usiangalie mambo haya, E Bwana, utanyamaza na kututesa sana.