Mlango wa sitini. Ondoka uangaze, kwa kuwa nuru yako imekuja na utukufu wa Bwana umekuzukia. Maana tazama, giza litaifunika dunia na giza kuu litazifunika kabila za watu, bali Bwana atakuzukia wewe na utukufu wake utaonekana juu yako. Na mataifa wataijilia nuru yako, na ufalme kuujia mwanga wa kuzuka kwako. Inua macho yako utazame pande zote, wote wanakusanyana, wanakujia wewe, wana wako watakuja kutoka mbali, na binti zako watabebwa nyongani. Ndipo utakapoona na kutiwa nuru, na moyo wako utatetemeka na kukunjuka, kwa kuwa wingi wa bahari utageuzwa kukujia, utajiri wa mataifa utakuwasilia. Wingi wa ngamia utakufunika, ngamia vijana wa Midiani na Efa, wote watakuja kutoka Sheba wataleta dhahabu na uvumba na kuzitangaza sifa za Bwana. Makundi yote ya Kedari yatakusanyika kwako, kondoo waume wa Nebayothi watakutumikia, watapanda juu ya madhabahu yangu kwa kibali, nami nitaitukuza nyumba ya utukufu wangu. Ni nani hawa warukao kama wingu, na kama njiwa waendao madirishani kwao? Hakika yake visiwa vitaningojea, na merikebu za Tarshishi kwanza ili kuleta wana wako kutoka mbali na fedha yao na dhahabu yao pamoja nao, kwa ajili ya jina la Bwana Mungu wako, kwa ajili ya Mtakatifu wa Israeli, kwa kuwa amekutukuza wewe. Na wageni watajenga kuta zako na wafalme wao watakuhudumu, maana katika ghadhabu yangu nalikupiga, lakini katika upendeleo wangu nimekurehemu. Malango yako nayo yatakuwa wazi daima, hayatafungwa mchana wala usiku ili watu wapate kukuletea utajiri wa mataifa na wafalme wao wakiongozwa pamoja nao. Kwa maana kila taifa na ufalme wa watu wasiotaka kukutumikia wataangamia, nam mataifa hayo wataharibiwa kabisa. Utukufu wa Lebanoni utakujia wewe, mberoshi na mtidhari na mtiashuri pamoja, ili kupapamba mahali pangu patakatifu; nami nitapatukuza mahali pa miguu yangu na wana wa watu wale waliokutesa watakuja kwako na kukuinamia, na wote waliokudharau watajiinamisha hata nyayo za miguu yako; nao watakuita mji wa Bwana, Sayuni wa mtakatifu wa Israeli. Na kwa kuwa umeachwa na kuchukiwa, hata ikawa hapana mtu aliyepita ndani yako, nitakufanya kuwa fahari ya milele, furaha ya vizazi vingi. Utanyonya maziwa ya mataifa, utanyonya matiti ya wafalme nawe utajua ya kuwa mimi Bwana ni mwokozi wako na mkombozi wako, mwenye enzi wa Yakobo. Badala ya shaba nitaleta dhahabu na badala ya chuma nitaleta fedha, na badala ya miti shaba, na badala ya mawe chuma. Tena nitawafanya wasimamizi wako wawe amani na hao wakutozao fedha kuwa haki. Jeuri haitasikiwa tena katika nchi yako ukiwa na uharibifu hazitakuwa mipakani mwako, bali utaziita kuta zako ukovu na malango yako sifa. Jua halitakuwa nuru yako tena wakati wa mchana, wala mwezi hautakupa nuru kwa mwangaza wake, bali Bwana atakuwa nuru ya milele kwako, na Mungu wako atakuwa utukufu wako. Jua lako halitashuka tena, wala mwezi wako hautajitenga, kwa kuwa Bwana mwenyewe atakuwa nuru yako ya milele na siku za kuomboleza kwako zitakoma. Watu wako nao watakuwa wenye haki wote, nao watairithi nchi milele. Mdogo atakuwa elfu, na mnyonge atakuwa taifa hodari. Mimi Bwana nitayahimiza hayo wakati wake.