Mlango wa hamsini na tano. Haya, kila aonaye kiu njoni majini, naye asiye na fedha njoni nunueni, mle nam, njoni nunueni divai na maziwa bila fedha na bila thamani. Kwani kutoa fedha kwa ajili ya kitu ambacho si chakula, na mapato yenu kwa kitu kisichoshibisha? Nisikilizeni kwa bidii, mle kilichochema na kujifurahisha nafsi zenu kwa unono. Tegeni masikio yenu na kunijia, sikieni, na nafsi zenu zitaishi, nami nitafanya nanyi agano la milele, naam, rehema za Daudi zilizo imara. Angalieni, nimemweka kuwa shahidi kwa kabila za watu, kwa kiongozi na jemedari kwa kabila za watu. Tazama, utaita taifa usilolijua, na taifa lisilokujua wewe litakukimbilia kwa sababu ya Bwana Mungu wako na kwa ajili yake Mtakatifu wa Israeli, maana amekutukuza. Mtafuteni Bwana maadamu anapatikana, mwiteni maadamu yu karibu. Mtu mbaya na aache njia yake, na mtu asiye haki aache mawazo yake, na amrudie Bwana naye atamrehemu, na arejee kwa Mungu wetu naye atamsamehe kabisa. Maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu, asema Bwana. Kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi, kadhalika njia zangu zijuu sana kuliko njia zenu, na mawazo yangu kuliko mawazo yenu. Maana kama vile mvua ishukavyo na theluji kutoka mbinguni, wala hairudi huko, bali huinywesha ardhi na kuizalisha na kuichipuza, ikampa mtu apandaye mbegu na mtu alaye chakula Ndivyo litakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu; halitanirudia bure, bali litatimiza mapenzi yangu, nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma. Maana mtatoka kwa furaha, mtaongozwa kwa amani; mbele yenu milima na vilima vitatoa nyimbo, na miti yote ya kondeni itapiga makofi. Badala ya michongoma utamea msunobari, badala ya mbigili mhadesi. Jambo hili litakuwa la kumpatia Bwana jina, litakuwa ishara ya milele isiyokatiliwa mbali.