Mlango wa thelathini na nne. Karibuni enyi mataifa mpate kusikia, sikilizeni enyi kabila za watu. Dunia naisikie, nacho kiijazacho ulimwengu, na vitu vyote viutokavyo. Maana Bwana ana ghadhabu juu ya mataifa yote, na hasira kali juu ya jeshi lao lote. Amewaangamiza kabisa, amewatoa waende kuchinjwa. Watu wao waliouawa watatupwa nje, na uvundo wa maiti zao utapaa juu na milima itayeyushwa kwa damu zao, na jeshi lote la mbinguni litafumuliwa, na mbingu zitakunjwa kama karatasi, na jeshi lao lote litanyauka kama vile jani la mzabibu linyaukavyo na kupukutika, na kama jani la mtini linyaukavyo na kupukutika. Maana upanga wangu umekunywa na kushiba mbinguni; tazama, utashukia Edomu na juu ya watu wa laana yangu, ili kuwa hukumu. Upanga wa Bwana umeshiba damu umenona kwa unono, kwa damu ya wanakondoo na mbuzi, kwa mafuta ya figo za kondoo waume; maana Bwana anadhabihu huko Bosra, machinjo makubwa katika nchi ya Edomu. Na nyati watatelemka pamoja nao, na mahasai pamoja na mafahali; na nchi yao italewa kwa damu, na mavumbi yake yatanoneshwa kwa shahamu. Maana ni siku ya kisasi cha Bwana, mwaka wa malipo ili kushindania Sayuni. Na vito vyake vitageuza kuwa lami, na mavumbi yake yatageuzwa kuwa kiberiti, na ardhi yake itakuwa lami iwakayo. Haitazimwa mchana wala usiku, moshi wake utapaa milele. Tangu kizazi hata kizazi itakuwa ukiwa, hapana mtu atakayepita kati yake milele na milele. Kati na nungu wataimiliki, bundi na kunguru watakaa huko, naye atanyosha juu yake kamba ya ukiwa na timazi ya utupu. Watawaitia wakuu wake ufalme lakini hawatakuwapo. Wakuu wake wote wamekuwa sikitu. Miiba itamea majumbani mwake, upupu na mibigili ndani ya maboma yake; nayo itakuwa kao la mbweha na ua la mbuni. Na hayawani wanyikani watakutana na mbwa mwitu, na beberu anamwita mwenziwe; nam bebe watoto anakaa huko na kujipatia raha. Huko pili atafanya kioto chake na kuzaa na kuotamia na kukusanya watoto wake katika kivuli chake; naam, huko atakusanyika tai, kila mmoja na mwenzake. Tafuteni katika kitabu cha Bwana mkasome. Hapana katika hao wote atakayekosa kuwapo, hapana mmoja atakayemkosa mwenzake; kwa maana kinywa changu kimeamuru, na Roho yake imewakusanya. Naye amewapigia kura, na mkono wake umewagawanyia kwa kamba; wataimiliki hata milele, watakaa ndani yake kizazi hata kizazi.