Mlango wa ishirini na saba. Katika siku hiyo Bwana kwa upanga wake ulio mkali, ulio mkubwa, ulio na nguvu, atamwadhibu Lewiathani, nyoka yule mwepesi, na Lewiathani, nyoka yule mwenye kuzongazonga, naye atamuua yule joka aliye baharini. Katika siku hiyo shamba la mizabibu la mvinyo liimbieni, mimi Bwana nalilinda, nitalitia maji kila dakika, asije mtu akaliharibu; usiku na mchana nitalilinda. Hasira sinayo ndani yangu. Kama mibigili na miiba ingekuwa mbele zangu, ningepanga vita juu yake, ningeiteketeza yote pamoja; au azishike nguvu zangu, afanye amani nami, nam afanye amani nami. Siku zijazo Yakobo atatia mizizi, Israeli itatoa maua na kuchipuka, nao watajaza uso wa ulimwengu matunda. Je, amempiga kama hilo pigo la hao waliompiga? Au ameuawa kama walivyouawa wao waliouawa na yeye? Umemwadhibu kwa kiasi, ulipomfukuza, ukampepeta kwa upepo mkali katika siku ya upepo wa mashariki. Basi uovu wa Yakobo utatakaswa hivyo, na hayo ndiyo matunda yote ya kumwondolea dhambi yake afanyapo mawe yote ya madhabahu kuwa kama mawe ya chokaa yaliyopondwa, hata maashera na sanamu za jua havitasimama tena. Kwa maana mji ulio na boma umekuwa peke yake, makao yaliyoachwa na ukiwa kama jangwa. Huko ndiko atakakulisha ndama, na huko ndiko atakakulala na kuyala matawi yake. Matawi yake yatakapokauka yatavunjwa, wanawake watakuja na kuyachoma moto. Kwa maana hawa si watu wenye akili. Kwa sababu hiyo yeye aliyewaumba hata wahurumia, yeye aliyewafanya hata wasamehe. Tena itakuwa katika siku hiyo, Bwana atayapigapiga matunda yake toka gharika ya mto hata kijito cha Misri, nanyi mtakusanywa moja moja, enyi wana wa Israeli. Tena itakuwa katika siku hiyo, tarumbeta kubwa itapigwa, nao waliokuwa karibu na kuangamia katika nchi ya Ashuru watakuja, na hao waliotupwa katika nchi ya Misri, nao watamsujudu Bwana katika mlima mtakatifu huko Yerusalemu.