Mlango wa ishirini. Katika mwaka ule jemedari yule alipofika Ashdodi alipotumwa na Sargoni mfalme wa Ashuru, naye alipigana na Ashdodi akautwaa. Wakati huo Bwana alinena kwa kinywa chake Isaya mwana wa Amozi akisema, haya uvue nguo ya magunia viunoni mwako na viatu vyako miguuni mwako. Naye akafanya hivyo, akaenda uchi, miguu yake haina viatu. Bwana akasema kama vile mtumishi wangu Isaya anavyokwenda uchi hana viatu, na awe ishara na ajabu kwa muda wa miaka mitatu juu ya Misri na juu ya Kushi, vivyo hivyo mfalme wa Ashuru atawachukua uchi wafungwa wa Misri na watu wa Kushi waliohamishwa, watoto kwa wazee, hawana viatu, matako yao wazi, Misri iaibishwe. Nao watafadhaika na kuona haya kwa ajili ya Kushi, matumaini yao na Misri utukufu wao. Na mwenyeji wa nchi ya pwani atasema katika siku hiyo, angalia, haya ndio waliyowapata watu wale tuliowatumaini, ambao tuliwakimbilia watu okwe, na mfalme wa Ashuru; na sisi je, twawezaje kupona?