Mlango wa 18. Ole wa nchi ya uvumi wa mabawa iliyoko mbali kupita mito ya Kushi, ipelekayo wajumbe wake kwa njia ya bahari, na katika vyombo vya manyasi juu ya maji. Nendeni, wajumbe wepesi, kwa watu warefu laini, watu watishao tangu mwanzo wao hata sasa, taifa la wenye nguvu wakanyagao, watu ambao mito inakata nchi yao. Enyi watu mkaao katika ulimwengu wote, na wenyeji wa dunia, bendera ikiinuliwa milimani angalieni, na wakipiga tarumbeta sikieni. Maana Bwana ameniambia hivi, mimi nitatulia na kuangalia katika makazi yangu, kama wakati wa mwangaza mweupe wa jua kali, mfano wa wingu la umande katika hari ya mavuno. Maana kabla ya mavuno, maua yaangukapo, na maua yakawa zabibu zianzazo kuiva, ndipo atakapoyakata matawi kwa miundu na kuviondoa vitawi vilivyopanuka na kuvikata wote; pamoja wataachiwa ndege wakali wa milimani na hayawani wa nchi; ndege wakali watakaa juu yao wakati wa jua, na hayawani wote wa nchi watakaa juu yao wakati wa baridi. Wakati huo Bwana wa majeshi ataletewa hidaya na watu warefu laini, watu watishao tangu mwanzo wao hata sasa, taifa la wenye nguvu wakanyaga, watu ambao mito inakata nchi yao, mpaka mahali pa jina la Bwana wa majeshi, Mlima Sayuni.