Zaburi ya tisini na moja. Aketiye mahali pasiri pake aliyejuu atakaa katika uvuli wake Mwenyezi. Nitasema Bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu, Mungu wangu nitakaye mtumaini. Maana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji na katika tauni haribuyo. Kwa manyoya yake atakufunika chini ya mbawa zake utapata kimbilio, uaminifu wake ni ngao na kigao. Hutaogopa hofu ya usiku wala mshale urukao mchana, wala tauni ipitayo gizani, wala uwele uharibuo adhuhuri. Ijapo watu elfu waanguka ubavuni pako, nam kumi elfu mkono wako wa kuume, hata hivyo hautakukaribia wewe. Ila kwa macho yako utatazama na kuyaona malipo ya wasio haki. Kwa kuwa wewe Bwana ndiwe kimbilio langu, umemfanya aliye juu kuwa makao yako, mabaya hayatakupata wewe, wala tauni haitakaribia hema yako. Kwa kuwa atakuagizia malaika wake wakulinde katika njia zako zote, mikononi mwao watakuchukua usije ukajikwaa mguu wako katika jiwe. Utawakanyaga simba na nyoka, mwana simba na joka utawaseta kwa miguu. Kwa kuwa umekaza kunipenda, nitamwokoa na kumweka palipo juu, kwa kuwa umenijua jina langu. Ataniita nami nitamwitikia, nitakuwa pamoja naye taabuni, nitamwokoa na kumtukuza. Kwa siku nyingi nitamshibisha nami nitamwonyesha ukovu wangu.