Zaburi ya themanini na tano Bwana, umeiridhia nchi yako, umewarejeza mateka wa Yakobo. Umeusamehe uovu wa watu wako, umezisitiri hatia zao zote. Umeiondoa ghadhabu yako yote, umerudi na kuuacha ukali wa hasira yako. Mungu wa ukovu wetu, uturudishe, uikomeshe hasira ulio nayo juu yetu. Je, Ye, utatufanyia hasira hata milele? Utadumisha ghadhabu kizazi hata kizazi? Je, hutaki kurudi na kutuhuisha watu wako kufurahie? Ee Bwana, utuonyeshe rehema zako, utupe ukovu wako. Na nisikie atakavyosema Mungu Bwana, maana atawaambia watu wake amani, naam na watauwa wake pia, bali wasiurudie upumbavu tena. Hakika utukufu ukae katika nchi yetu. Fadhili na kweli zimekutana, haki na amani zimehusiana, kweli imechupuka katika nchi haki imechungulia kutoka mbinguni. Naam, Bwana atatoa kilicho chema, na nchi yetu itatoa mazao yake. Haki itakwenda mbele zake, nayo itazifanya hatua zake kuwa njia.