Zaburi ya 83. E Mungu, usistarehe. E Mungu, usinyamae wala usitulie. Maana adui zako wanafanya gasia, nao wakuchukiao wameviinua vichwa vyao. Juu ya watu wako wanafanya hila na kushauriana juu yao uliowaficha. Wamesema, njoni tuwakatilie mbali, wasiwe taifa, na jina la Israeli halitakumbukwa tena maana washauriana kwa moyo mmoja juu yako wanafanyana agano. Hema za Edomu na Waishmaeli na Moabu na Wahagari, Gebali na Amoni na Amaleki na Filisti na wanaokaa Tiro, Ashuri naye amepatana nao, wamewasaidia wana wa Lutu. Watende kama Midiani, kama Sisera, kama Yabini penye kijito Kishoni, ambao waliangamizwa Endori, Wakawa samadi juu ya nchi. Uwafanye wakuu wao kama Orebu na Zeebu, na mashiki yao wote kama Zeba na Zalmuna, ambao walisema na tutamalaki makao ya Mungu. Ee Mungu, uwafanye kama mavumbi ya kisulisuli, mithili ya makapi mbele ya upepo. Kama moto uteketezao msitu, kama miali ya moto iyo washawe milima, ndivyo utakavyowafuatia kwa tufani yako na kuwafadhaisha kwa dhoruba yako. Uwajaze nyuso zao fedheha, Wakalitafute jina lako Bwana. Waaibike wafadhaike milele; nam watahayarike na kupotea wajue. Ya kuwa wewe uitwaye jina lako Yehova ndiwe peke yako uliye juu juu ya nchi yote.