Zaburi ya sabini na tisa. E Mungu, mataifa wameingia katika urithi wako wamelinajisi hekalu lako takatifu wamefanya Yerusalemu chungu chunguchungu wameziacha maiti za watumishi wako ziwe chakula cha ndege wa angani na miili ya wataua wako iwe chakula cha wanyama wa nchi wamemwaga damu yao kama maji pande zote za Yerusalemu wala hapakuwa na mzishi tumekuwa lawama kwa jirani zetu mzaha na dhihaka kwao wanaotuzunguka. E Bwana, hata lini, utaona hasira milele? Wivu wako utawaka kama moto? Ukali wako uwamwagie mataifa wasiokujua na falme za hao wasioliitia jina lako, kwa maana wamemla Yakobo na matuo yake wameyaharibu. Usikumbuke juu yetu maovu ya baba zetu, rehema zako zije kutula kihima, kwa maana tumedhilika sana. Ee Mungu wa wokovu wetu, utusaidie kwa ajili ya utukufu wa jina lako; utuokoe, utughofiri dhambi zetu kwa ajili ya jina lako. Kwa nini mataifa kusema yuko wapi mungu wao? kisasi cha damu ya watumishi wako iliyomwagika kijulike kati ya mataifa machoni petu. kuugua kwake aliyefungwa na kuingie mbele zako; kwa kadiri ya uweza wa mkono wako wahifadhi wana wa mauti. Uwalipe jirani zetu mara saba vifuani mwao, laumu zao walizokulaumu e Bwana. Na sisi tulio watu wako na kondoo za malisho yako, tutakushukuru milele, tutazisimulia sifa zako kizazi kwa kizazi.