Zaburi ya saba. Bwana Mungu wangu, nimekukimbilia wewe, uniokoe na wote wanaonifuatia, uniponye, asije akaipapura nafsi yangu kama simba, akiivunja vunja pasipokuwa na wakuponya. Bwana Mungu wangu, ikiwa nimetenda haya, ikiwa mna uovu mikononi mwangu, ikiwa nimemlipa mabaya yeye aliyekaa kwangu kwa kwa kwa salama, hasha! Nimemponya yeye aliyekuwa mtesi wangu bila sababu basi adui na anifuatie na kuikamata nafsi yangu, naam, aukanyage uzima wangu na kuulaza utukufu wangu mavumbini. Bwana, uondoke kwa hasira yako, ujiinue juu ya jeuri ya watesi wangu, uamke kwa ajili yangu, umeamuru hukumu. Kusanyiko la mataifa na likuzunguke, na juu yake uketi utawale. Bwana atawaamua mataifa. Bwana unihukumu mimi kwa kadiri ya haki yangu sawasawa sawa na unyofu nilio nao. Ubaya wao wasio haki na ukome, lakini umthibitishe mwenye haki, kwa maana mjaribu mioyo na viuno, ndiye Mungu aliye mwenye haki. Ngao yangu ina Mungu, awaokoaye wanyofu wa moyo. Mungu ni mwamuzi mwenye haki, naam Mungu aghadhabikaye kila siku. Mtu asiporejea, ataunoa upanga wake, ameupinda uta wake na kuuweka tayari, naye amemtengenezea silaha za kufisha Akifanya mishale yake kuwa ya moto. Tazama huyu ana utungu wa uovu, amechukua mimba ya madhara, amezaa uongo. Amechimba shimo, amelichimba chini sana, akatumbukia katika handaki aliyoifanya. Madhara yake yatamrejea ya kichwani pake, na dhuluma yake itamshukia utosini. Nitamshukuru Bwana kwa kadiri ya haki yake, nitaliimbia jina la Bwana aliye juu.