Zaburi ya sitini na mbili. Nafsi yangu ya mngoja Mungu peke yake kwa kimya, ukovu wangu hutoka kwake. Yeye tu ndiye mwamba wangu na ukovu wangu, ngome yangu, sitatikisika sana. Hata lili mtashambulia mtu mpate kumuua? Ni nyinyote pamoja, kama ukuta unaoinama, kama kitalu kilichotayari kuanguka. Ufanya shauri kumwangusha tu katika cheo chake, huufurahia uongo, kwa kinywa chao hubariki kwa moyo wao hulaani. Nafsi yangu umgoje Mungu peke yake kwa kimya, tumaini langu hutoka kwake. Yeye tu ndiye mwamba wangu na wokovu wangu, ngome yangu, sitatikisika sana. Kwa Mungu wokovu wangu na utukufu wangu, mwamba wa nguvu zangu na kimbilio langu ni kwa Mungu. Enyi watu, mtumainini siku zote, ifunuweni mioyo yenu mbele zake; Mungu ndiye kimbilio letu. Hakika binadamu ni ubatili, na wenye cheo ni uongo. Katika mizani huinuka wote pamoja, ni hafifu kuliko ubatili. Msiitumainie dhuluma, wala msijivune kwa unyang'anyi. Mali zidipo, msiiangalie sana moyoni. Mara moja amenena Mungu, mara mbili nimeyasikia haya, ya kuwa nguvu zina Mungu. Na fadhili ziko kwako, E Bwana, maana ndiwe umlipaye kila mtu sawasawa na haki yake.