Zaburi ya hamsini na tisa. E, Mungu wangu uniponye na adui zangu, uniinue juu yao wanaoshindana nami. Uniponye nao wafanyao maovu, uniokoe na watu wa damu, kwa maana wanaiotia ya nafsi yangu, wenye nguvu wamenikusanyikia. Ee Bwana, si kwa kosa langu wala si kwa hatia yangu, bila kosa langu huenda mbio, hujiweka tayari. Uamke uonane nami na kutazama, na wewe Bwana Mungu wa majeshi, Mungu wa Israeli, uamke uwapatilize mataifa yote usiwarehemu waovu wafanyao uovu hata mmoja. Wakati wa jioni hurudi, hulia kama mbwa na kuzunguka zunguka mjini. Tazama, kwa vinywa vyao huteuka, midomoni mwao mnapanga, kwa maana ni nani asikiaye? Na wewe Bwana utawacheka, utawadhihaki mataifa yote. Ee nguvu zangu, nitakungoja wewe maana Mungu ndiye aliye ngome yangu. Mungu wa fadhili zangu atanitangulia, Mungu atanijalia kuwatazama adui zangu. Usiwaue watu wangu, wasije wakasahau, watawanye kwa uweza wako na kuwaangamiza, ee Bwana ngao yetu. Kwa dhambi ya kinywa chao na kwa neno la midomo yao wanaswe kwa kiburi chao, kwa ajili ya kulaani na uongo wasemao. Wakomeshe kwa hasira, wakomeshe, watoweke. Wajue ya kuwa Mungu atawala katika Yakobo, na hata miisho ya dunia. Wakati wa jioni hurudi, ulia kama mbwa, na kuzungukazunguka mjini. Watangatanga hao wakitafuta chakula, wasiposhiba, watakesha usiku kucha. Nami nitaziimba nguvu zako, asubuhi nitaziimba fadhili zako kwa furaha, kwa kuwa ndiwe uliyekuwa ngome yangu na makimbilio siku ya shida yangu. Ee nguvu zangu, nitakuimbia kwa furaha. Maana Mungu ndiye aliye ngome yangu, Mungu wa fadhili zangu.