Zaburi ya hamsini na tano. Ee Mungu, uisikilize sala yangu, wala usijifiche ni kuombapo rehema. Unisikilize na kunijibu. Nimetangatanga nikilalama na kuugua, kwa sababu ya sauti ya adui, kwa sababu ya dhuluma yake yule mwovu. Kwa maana wananitupia uovu, na kwa ghadhabu wananiudhi. Moyo wangu unaumia ndani yangu, na hofu za mauti zimeniangukia. Hofu na tetemeko limenijia, na hofu kubwa imenifunikiza Nikasema, ningekuwa na mbawa kama njiwa, ningeruka mbali na kustarehe. Ningekwenda zangu mbali, ningetua jangwani. Ningefanya haraka kuzikimbia dhoruba na tufani. Ee Bwana, waangamize, uzichafue ndimi zao, maana nimeona dhuluma na fitina katika mji. Mchana na usiku huzunguka kutani mwake; uovu na tabu zimo ndani yake, tamaa mbaya zimo ndani yake, dhuluma na hila haziondoki mitaani mwake kwa maana aliyenitukana si adui, kama ndivyo ningevumilia, aliyejitukuza juu yangu siye anichukiaye, kama ndivyo ningejificha asinione. Bali ni wewe, mtu mwenzangu, rafiki yangu, niliyejuana nawe sana. Tulipeana shauri tamu na kutembea nyumbani mwa Mungu pamoja na mkutano. Mauti na iwapate kwa gafula, na washuke kuzimu wangali hai, hayi, maana uovu umakaoni mwao na katikati yao. Nami nitamwita Mungu na Bwana ataniokoa. Jioni, asubuhi na adhuhuri, nitalalama na kuugua, naye ataisikia sauti yangu. Ameiokoa nafsi yangu iwe salama, asinikaribie mtu, maana walioshindana nami walikuwa wengi. Mungu atasikia na kuwajibu, ndiye yeye akaye tangu milele. Mageuzi ya mambo haya wapati hao. Kwa hiyo hawamchi Mungu. Amenyosha mkono awadhuru waliopatana naye, amelihalifu agano lake. Kinywa chake ni laini kuliko siagi, bali moyo wake ni vita. Maneno yake ni mororo kuliko mafuta, bali hayo ni panga wazi. Umtwike Bwana mzigo wako, naye atakutegemeza, hatamwacha mwenye haki aondoshwe milele. Nawe ee Mungu utawatelemsha wafikilie shimo la uharibifu, watu wa damu na hila hawataishi nusu ya siku zao, bali mimi nitakutumaini wewe.