zaburi ya hamsini na moja ee mungu unirehemu sawasawa na fadhili zako kiasi cha wingi wa rehema zako uyafute makosa yangu unioshe kabisa na uovu wangu unitakase dhambi zangu maana nimejua mimi makosa yangu na dhambi yangu imbele yangu daima nimekutenda dhambi wewe peke yako na kufanya maovu mbele za macho yako wewe ujulikane kuwa una haki unenapo na kuwa safi utoapo hukumu Tazama, mimi naliumbwa katika hali ya uovu, mama yangu alinichukua mimba hatiani. Tazama wapendezwa na kweli iliyo moyoni, nawe utanijulisha hekima kwa siri. Unisafishe kwa hisopo, nami nitakuwa safi; unioshe nami nitakuwa mweupe kuliko theluji. Unifanye kusikia furaha na shangwe, mifupa uliyoipinda ifurahi. Usitiri uso wako, usitazame dhambi zangu, uzifute hatia zangu zote. Ee Mungu, uniumbie moyo safi, uifanye upya roho iliyotulia ndani yangu. Usinitenge na uso wako, wala roho yako mtakatifu usiniondolee. Unirudishie furaha ya wokovu wako, unitegemeze kwa roho ya wepesi. Nitawafundisha wakosaji njia zako, na wenye dhambi watarejea kwako. Ee Mungu, Mungu wa wokovu wangu, uniponye na damu za watu, na ulimi wangu utaiimbia haki yako. Ee Bwana Uifumbue midomo yangu na kinywa changu kitazinena sifa zako. Maana hupendezwi na dhabihu, au ningeitoa wewe; huridhii sadaka ya kuteketezwa. Dhabihu za Mungu ni roho iliyovunjika; moyo uliovunjika na kupondeka, ee Mungu, hutaudharau. Uitendee mema Sayuni kwa radhi yako, uzijenge kuta za Yerusalemu. Ndipo utakapopendezwa na dhabihu za haki na sadaka za kuteketezwa na kafara, Ndipo watakapotoa ng'ombe juu ya madhabahu yako.