Zaburi ya arobaini na tatu. Ee Bwana, unihukumu, unitetee kwa taifa lisilo haki, uniokoe na mtu wa hila asiye haki. Kwa kuwa wewe ndiwe Mungu uliye nguvu zangu, kwa nini umenitupa? kwa nini ninakwenda nikihuzunika adui wakinionea? Niletewe nuru yako na kweli yako, ziniongoze, zinifikishe kwenye mlima wako mtakatifu, na hata maskani yako. Hivyo nitakwenda madhabahuni kwa Mungu, kwa Mungu aliye furaha yangu na shangwe yangu, nitakusifu kwa kinubi, ee Mungu, Mungu wangu. Nafsi yangu kwa nini kuinama na kufadhaika ndani yangu? Umtumaini Mungu, kwa maana nitakuja kumsifu aliye afya ya uso wangu na Mungu wangu.