Zaburi ya 42. Kama ayala aioneavyo shauku mito ya maji, vivyo hivyo nafsi yangu inakuonea shauku, e Mungu. Nafsi yangu inamwonea kiu Mungu, Mungu aliye hai; lini nitakapokuja nionekane mbele za Mungu? Machozi yangu yamekuwa chakula changu mchana na usiku, pindi wanaponiambia mchana kutwa, yuko wapi Mungu wako? Na yakumbuka hayo, nikiweka wazi nafsi yangu ndani yangu jinsi nilivyokuwa nikienda na mkutano na kuwaongoza nyumbani kwa Mungu, kwa sauti ya furaha na kusifu, mkutano wa sikukuu. Nafsi yangu kwa nini kuinama na kufadhaika ndani yangu? Umtumaini Mungu, kwa maana nitakuja kumsifu aliye afya ya uso wangu, na Mungu wangu. Nafsi yangu imeinama ndani yangu, kwa hiyo nitakukumbuka toka nchi ya Yordani na Mahermoni natoka kilima cha mizari. Kilindi chapigia kelele kilindi, kwa sauti ya maboromoko ya maji yako, garika zote na mawimbi yako yote yamepita juu yangu. Mchana Bwana ataagiza fadhili zake, na usiku wimbo wake utakuwa nami. Naam, maombi kwa Mungu aliye uhai wangu. Nitamwambia Mungu, Mwamba wangu, kwa nini umenisahau? Kwa nini ninakwenda nikihuzunika? Adui wakinionea Watesi wangu hunitukana mithili ya kuniponda mifupa yangu, pindi wanaponiambia mchana kutwa, yuko wapi Mungu wako? Nafsi yangu, kwa nini kuinama na kufadhaika ndani yangu? Umtumaini Mungu, kwa maana nitakuja kumsifu aliye afya ya uso wangu na Mungu wangu.