Zaburi ya 16. Mungu unihifadhi mimi kwa maana na kukimbilia wewe. Nimemwambia Bwana ndiwe Bwana wangu. Sina wema ila utokao kwako. Watakatifu waliopo duniani ndio waliobora. Hao ndio niliopendezwa nao. Huzuni zao zitaongezeka uambadilio Mungu kwa mwingine. Sitazimimina sadaka zao za damu wala kuyataja majina yao midomoni mwangu. Bwana ndiye fungu la posho langu na la kikombe changu. Wewe unaishika kura yangu. Kamba zangu zimeniangukia mahali pema, nam nimepata urithi mzuri. Nitamhimidi Bwana aliyenipa shauri, nam mtima wangu umenifundisha usiku. Nimemweka Bwana mbele yangu daima, kwa kuwa yuko kuumeni kwangu, sitaondoshwa. Kwa hiyo moyo wangu unafurahi, nao utukufu wangu unashangilia, nam mwili wangu nao utakaa kwa kutumaini maana hutakuachia kuzimu nafsi yangu, wala hutamtoa mtakatifu wako auone uharibifu. Utanijulisha njia ya uzima; mbele za uso wako ziko furaha tele, na katika mkono wako wa kuume mna mema ya milele.