Zaburi ya mia moja na hamsini Haleluya! Msifuni Mungu katika patakatifu pake, msifuni katika anga la uweza wake. Msifuni kwa matendo yake makuu, msifuni kwa kadiri ya wingi wa ukuu wake. Msifuni kwa mvumo maragumu, msifuni kwa kinanda na kinubi. Msifuni kwa matari na kucheza, msifuni kwa zeze na filimbi. Msifuni kwa matoazi ya liayo, msifuni kwa matoazi ya vumayo sana kila mwenye pumzi na msifu Bwana. Haleluya.