Zaburi ya 133. Tazama jinsi ilivyo vema na kupendeza, ndugu wakae pamoja kwa umoja. Ni kama mafuta mazuri kichwani, yashukayo ndevuni, ndevu za Haruni, yashukayo mpaka upindo wa mavazi yake, kama umande wa Hermoni ushukao milimani pa Sayuni, maana ndiko Bwana alikuamuru baraka, naam um, uzima hata milele.