Zaburi ya kumi na tatu. Ee Bwana, hata lini utanisahau? hata milele? Hata lini utanifichia uso wako? Hata lini nifanye mashauri nafsini mwangu, nikihuzunika moyoni mwangu mchana kutwa? Hata lini adui yangu atukuke juu yangu? Ee Bwana, Mungu wangu, uangalie, uniitikie, uyatie nuru macho yangu, nisije nikalala usingizi wa mauti Adui yangu asije akasema nimemshinda. Watesi wangu wasifurahi ninapoondoshwa. Nami nimezitumainia fadhili zako, moyo wangu na uufurahie uokovu wako. nam nimwimbie Bwana kwa kuwa amenitendea kwa ukarimu.