Ya Haleluya. Israeli alipotoka Misri, na Yakobo katika watu wa lugha ya kigeni, Yuda ilikuwa patakatifu pake, Israeli milki yake. Bahari iliona ikakimbia, Yordani ilirudishwa nyuma. Milima ilirukaruka kama kondoo waume, vilima kama wana kondoo. E bahari una nini ukimbie? Yordani, urudi nyuma? Enyi milima mruke kama kondoo waume, enyi vilima kama wana kondoo. Tetemeka enchi mbele za uso wa Bwana, mbele za uso wa Mungu wa Yakobo, augeuza mwamba kuwa ziwa la maji, iwe gumu kuwa chemchemi.