Mlango wa nane. Ndipo Bildadi huyo Mshuhi akajibu na kusema, wewe utanena maneno haya hata lini? Maneno ya kinywa chako yatakuwa kama upepo mkuu hata lini? Je, Mungu hupotosha hukumu, au huyo Mwenyezi hupotosha yaliyo ya haki? Kwamba watoto wako wamemfanyia dhambi, naye amewatia mkononi mwa kosa lao. Wewe ukimtafuta Mungu kwa bidii na kumsihi huyo Mwenyezi ukiwa wewe usafi na mwelekevu, hakika yeye sasa angeamka kwa ajili yako na kuyafanya makazi ya haki yako kufanikiwa. Tena ujapokuwa huo mwanzo wako ulikuwa ni mdogo, lakini mwisho wako ungeongezeka sana. Basi waulize tafadhali, vizazi vya zamani, ujitie kuyaangalia yale baba zao waliyoyatafuta. Kwani sisi tu wajana tu, wala hatujui neno, kwa kuwa siku zetu duniani ni kivuli tu. Je, hawatakufunza wao na kukueleza na kutamka maneno yatokayo mioyoni mwao? Je, hayo mafunjo yamea pasipo matope? Na makangaga kumea pasipo maji? Yakiwa yakali mabichi, bado wala hayakukatwa, hunyauka mbele ya majani mengine. Ndivyo ulivyo mwisho wa hao wamsahauo Mungu, na matumaini yake huyo mbaya huangamia. Uthabiti wake utavunjika, na matumaini yake huwa ni nyuzi za buibui. Ataitegemea nyumba yake isisimame, atashikamana nayo isidumu. Yeye huwa mti mbichi mbele ya jua, nayo machipukizi yake huenea katika bustani yake. Mizizi yake huzongazonga chuguu, huangalia mahali penye mawe. Lakini aking'olewa mahali pake, ndipo patamkana na kusema, mimi sikukuona. Tazama furaha ya njia yake ni hii, na wengi watachipuka kutoka katika nchi. Tazama, Mungu hatamtupa mtu mkamilifu, wala hatawathibitisha watendao uovu. Bado atakijaza kinywa chako kicheko, na midomo yako ataijaza shangwe. Hao wakuchukiao watavikwa aibu, nayo hema yake mwovu haitakuwako tena.