Mlango wa arobaini na mbili. Ndipo Ayubu akamjibu Bwana na kusema, najua ya kuwa waweza kufanya mambo yote, na ya kuwa makusudi yako hayawezi kuzuilika. Ni nani huyu afichae mashauri bila maarifa? Kwa maana nimesema maneno nisiyoyafahamu, mambo ya ajabu ya kunishinda mimi, nisiyoyajua. Sikiliza na kusihi, nami nitanena. Nitakuuliza neno, nawe niambie. Nilikuwa nimesikia habari zako kwa kusikia kwa masikio, bali sasa jicho langu linakuona. Kwa sababu hiyo najichukia nafsi yangu na kutubu katika mavumbi na majivu. Basi ikawa baada ya Bwana kumwambia Ayubu maneno hayo, Bwana akamwambia huyo Elifazi Mtemani, hasira zangu zinawaka juu yako na juu ya hao rafiki zako wawili, kwa kuwa ninyi hamkunena yaliyo sawa katika habari zangu, kama alivyonena mtumishi wangu Ayubu. Basi sasa jitwalieni ng'ombe waume saba na kondoo waume saba, mkamwendee mtumishi wangu Ayubu, mjisongezee sadaka ya kuteketezwa, na huyo mtumishi wangu Ayubu atawaombea ninyi, kwa kuwa nitamridhia yeye, nisiwatende sawasawa na upumbavu wenu, kwani ninyi hamkunena maneno yaliyonyoka katika habari zangu, kama alivyonena mtumishi wangu Ayubu. Basi Elifazi Mtemani na Bildadi Mshuhi na Sofari Mnaamathi Wakaenda wakafanya kama vile Bwana alivyowaamuru, naye Bwana akamridhia Ayubu. Kisha Bwana akaugeuza uteka wa Ayubu hapo alipowaombea rafiki zake, naye Bwana akampa Ayubu mara mbili kuliko hayo aliyokuwa nayo kwanza. Ndipo wakamwendea nduguze wote waume kwa wake, na wote waliojuana naye hapo zamani, wakala chakula pamoja naye katika nyumba yake, nao wakamlilia na waka na kumtuza moyo katika habari za huo uovu wote Bwana aliouleta juu yake. Kila mtu akampa kipande cha fedha na pete ya dhahabu kila mmoja. Basi hivyo Bwana akaubarikia huo mwisho wa Ayubu zaidi ya mwanzo wake, naye alikuwa na kondoo kumi na nne elfu na ngamia elfu sita na jozi za ng'ombe elfu na punda wake elfu. Tena alikuwa na wanawaume saba na binti watatu. Akamwita huyo ya kwanza jina lake Yemima na wa pili akamwita jina lake Kesia, na wa tatu akamwita jina lake Keren Hapuhu. Katika nchi hiyo yote hapakuwapo wanawake waliokuwa wazuri kama hao wana wa Ayubu, na baba yao akawapa urithi kati ya ndugu zao wana waume. Kisha baada ya mambo hayo, Ayubu akaishi miaka mia na arobaini naye akawaona wanawe na wana wa wanawe hata vizazi vinne. Basi Ayubu akafa mzee sana mwenye kujawa na siku.