Mlango wa ishirini na tano. Ndipo Bildadi Mshuhi akajibu na kusema, enzi za hofu zi pamoja naye; hufanya amani katika mahali pake palipoinuka. Je, majeshi yake yahesabika? Ni nani asiyotokewa na mwanga wake? Basi mtu awezaje kuwa na haki mbele ya Mungu? Au awezaje kuwa safi aliyezaliwa na mwanamke? Tazama, hata mwezi hauangazi, wala nyota si safi machoni pake, siuze mtu aliye mdudu, na mwanadamu ambaye ni buu.