Mlango wa kumi na saba. Roho yangu imezimika, siku zangu zimekoma, kaburi itayari kunipokea. Ni kweli wako kwangu wenye kufanya dhihaka, jicho langu hukaa katika kunifanyia uchungu kwao. Niperehani basi, uwe dhamana kwa ajili yangu, kwako wewe mwenyewe, kuna nani atakayeniwekea dhamana? Kwani mioyo yao imeificha ufahamu, kwa hiyo hutawakuza. Awafitinie rafiki zake, wawe mawindo hata macho ya watoto wake yataingia kiwi. Amenifanya niwe simo kwa watu, nimekuwa mwenye kuchukiwa kwa wazi. Jicho langu nalo na limekuwa giza kwa sababu ya majonzi, na via vyangu vyote vimekuwa kama kivuli. Walekevu watayastaajabia hayo, na asiye na hatia atajiamsha juu ya mpotovu. Lakini mwenye haki ataishika njia yake, naye mwenye mikono safi atazidi kupata nguvu. Lakini rudini ninyi nyote, njoni sasa wala sitapata mtu mwenye hekima kati yenu. Siku zangu zimepita, makusudi yangu yamevunjika, hata hayo niliyonayo moyoni mwangu. Wabadili usiku kwa mchana; wasema mwanga ukaribu kwa sababu ya giza. Nikitazama kuzimu kuwa nyumba yangu, nikitandika malazi yangu gizani, ikiwa nimeutia uharibifu, wewe ubaba yangu, na kuliambia buu, wewe umama yangu na umbu langu, basi tumaini langu liwapi? na tumaini langu, ni nani atakayeliona? Litashuka kwenye makomeo ya kuzimu, itakapokuwapo raha mavumbini.