Mlango wa kumi. Basi hawa ndio waliotia muhuri Nehemia ndiye Tirshatha mwana wa Hakalia na Sedekia, Seraya, Azaria, Yeremia, Pashuri, Amaria, Malkia, Hamshi, Shekania, Maluki, Harimu, Meremothi, Obadia, Danieli, Genethoni, Baruki, Meshulamu, Abiya, Miyamini, Maazia, Bilgai, Shemaya. Hao ndio waliokuwa makuhani na Walawi ndio Yeshua mwana wa Azania, Binui wa wana wa Henadadi, Kadmieli na ndugu zao Shebania, Hodia, Kelita, Pelaya, Hanani, Mika, Rehobu, Hashabia, Zakuri, Sherebia, Shebania, Hodia Bani, Beninu, na wakuu wa watu, Paroshi, Pahath Moabu, Elamu, Zatu, Bani, Buni, Azgadi, Bebai, Adonikamu, Bigwai, Adini, Ateri, Hezakia, Azuri, Hodia, Hashumu, Besai, Harifu, Anathothi, Nobai, Magpiashi, Meshalamu, Heziri. Meshezabeli, Sadoki, Yadua, Pelatia, Hanani, Anaya, Hoshea, Hanania, Hashubu, Haloheshi, Pilha, Shobeki, Rehumu, Hashabna, Maaseya, Ahiya, Hanani, Anani, Maluki, Harimu na Baana na watu waliosalia, makuhani, Walawi, mabawabu Waimbaji, wanethini, na hao wote waliojitenga katika watu wa nchi kwa torati ya Mungu, wake zao na wana wao na binti zao, kila mwenye maarifa na akili, wakaambatana na ndugu zao wakuu wao, nao wakaingia katika laana na kiapo ya kuwa wataitendea torati ya Mungu iliyotolewa kwa mkono wa Musa mtumishi wa Mungu, na kuziangalia na kuzitenda amri zote za Bwana Bwana wetu na hukumu zake na sheria zake; wala tusiwaoze watu wa nchi binti zetu, wala kuwatwalia wana wetu binti zao. Tena watu wa nchi wakitembeza biashara au chakula chochote siku ya sabato, tusinunue kwao siku ya sabato au siku takatifu; tena kwamba tuuache mwaka wa saba na madai ya kila deni. Tena tukajifanyia maagizo, kujitoza mwaka kwa mwaka theluthi ya shekeli kwa huduma ya nyumba ya Mungu wetu, kwa mikate ya onyesho na kwa sadaka ya unga ya daima na kwa sadaka ya kuteketezwa ya daima ya sabato na ya siku za mwezi mpya na ya siku kuu, tena kwa vitu vile vitakatifu na kwa sadaka za dhambi za kuwafanyia Israeli upatanisho, na kwa ajili ya kazi yote ya nyumba ya Mungu wetu. Kisha tukapiga kura, makuhani na Walawi na watu, juu ya matoleo ya kuni ili kuzileta nyumbani kwa Mungu wetu kwa kadiri ya mbari za baba zetu kwa nyakati zilizoamriwa mwaka kwa mwaka, kukoka moto madhabahuni mwa Bwana Mungu wetu, kama ilivyoandikwa katika Torati. Tena kuleta malimbuko ya ardhi yetu na malimbuko ya matunda yote ya miti ya namna zote, mwaka kwa mwaka, nyumbani kwa Bwana; tena wazaliwa wa kwanza wa wana wetu na wa wanyama wetu, kama ilivyoandikwa katika Torati na wazaliwa wa kwanza wa ng'ombe zetu na kondoo zetu, ili kuwaleta nyumbani mwa Mungu wetu, kwa makuhani watumikao nyumbani mwa Mungu wetu. Tena tuyalete malimbuko ya unga wetu na sadaka zetu za kuinuliwa na matunda ya miti ya namna zote, mvinyo na mafuta, kwa makuhani hapo vyumbani kwa nyumba ya Mungu wetu, na zaka za ardhi yetu kwa Walawi, kwa kuwa hao Walawi wazitwaa zaka mjini mote mwa kulima kwetu, naye kuhani mwana wa Haruni atakuwapo pamoja na Walawi watoapo zaka Walawi, nao Walawi wataipandisha zaka ya hizo zaka nyumbani kwa Mungu wetu, vyumbani katika nyumba ya hazina, kwa kuwa wana wa Israeli na wana Walawi waleta sadaka ya kuinuliwa ya nafaka na mvinyo na mafuta vyumbani, kwa kuwa ndimo vilimo vyombo vya patakatifu na makuhani watumikao na mabawabu na waimbaji; wala sisi hatutaiacha nyumba ya Mungu wetu.